Ask Cách fake ip local của bluestack

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.056
Insuree Balance
0
Có pro nào đi qua biết cách fake ip local của blue ko ạ , chỉ cho e vài đường đc ko vậy , cám ơn nhiều :D

Bạn mở proxyfer lên -->Profile --> Advanced--> Services and other user. Bạn tích vào 2 ô xong ấn ok là fake đc ip sock cho blue nhé

Bạn mở proxyfer lên -->Profile --> Advanced--> Services and other user. Bạn tích vào 2 ô xong ấn ok là fake đc ip sock cho blue nhé
- Bạn có hiểu mình đang hỏi gì ko vậy :)
- Pro nào đi qua cho e xin tí chỉ dẫn nhé , off nó check ip local mà chưa biết change cái đó thế nào , nó check ra ip local mặc định của blue là tèo luôn :(

- Bạn có hiểu mình đang hỏi gì ko vậy :)
- Pro nào đi qua cho e xin tí chỉ dẫn nhé , off nó check ip local mà chưa biết change cái đó thế nào , nó check ra ip local mặc định của blue là tèo luôn :(
ip local là gì ta? nói cho ngta hiểu biết đâu lại dc đáp vào mồm câu trả lời :v

ip local là gì ta? nói cho ngta hiểu biết đâu lại dc đáp vào mồm câu trả lời :v
Vì b ko hiểu nên chỉ cám ơn khi c vào up hộ , vậy thôi :)

đúng là thánh rồi :D. K biết ip local là cái gì ta :D
Local area network , thánh ko hiểu thì đừng spam post nhé

Local area network , thánh ko hiểu thì đừng spam post nhé
thực sự mình k hiểu thật. Vì mình chỉ fake ip xong check trên blue = whoer.net. Và mình k thấy trên whoer.net nó viết chữ ip local. Vì vậy mình k hiểu :D. Còn việc fake như bạn nói thì mình k hiểu nhưng mình fake blue làm k thấy net hỏi về cái ip local bạn nói :D

thực sự mình k hiểu thật. Vì mình chỉ fake ip xong check trên blue = whoer.net. Và mình k thấy trên whoer.net nó viết chữ ip local. Vì vậy mình k hiểu :D. Còn việc fake như bạn nói thì mình k hiểu nhưng mình fake blue làm k thấy net hỏi về cái ip local bạn nói :D
Đó là ip mạng của c , nhưng đây là ip mạng LAN , mình check thấy off nó có check cái ip này nên mới hỏi các pro , nếu ko đc chắc bỏ qua , các máy ảo với blustack hầu như đều bắt đầu từ 10.0 ......vv còn máy mình bt toàn 192.168.....vv

fake ip local như ý của bạn thì cấu hình dhcp cho modem (chắc mặc định r) xong mở run gõ ncpa.cpl chọn profile cái network đang dùng change cái ipv4 theo ý bạn thôi. Nhưng theo mình biết thì ip này chỉ hoạt đôgnj tới modem và ko đi ra được internet nên ko thể check được cái ip này nhé bạn. Vì ip local là ip private nên các modem đều dùng được, chỉ ko dùng chung dải ip này trên cùng 1 modem thôi

fake ip local như ý của bạn thì cấu hình dhcp cho modem (chắc mặc định r) xong mở run gõ ncpa.cpl chọn profile cái network đang dùng change cái ipv4 theo ý bạn thôi. Nhưng theo mình biết thì ip này chỉ hoạt đôgnj tới modem và ko đi ra được internet nên ko thể check được cái ip này nhé bạn. Vì ip local là ip private nên các modem đều dùng được, chỉ ko dùng chung dải ip này trên cùng 1 modem thôi
https://www.whatismybrowser.com/detect/what-is-my-local-ip-address
Bạn vào đây nhé :) , còn đổi ở máy tính thì dễ như ăn kẹo rồi @@! , vẫn đề mình muốn đổi trên bluestack cơ :D , trên blue thì dùng app check nhé vì nó ko chạy java nên ko xem đc trên web

Đó là ip mạng của c , nhưng đây là ip mạng LAN , mình check thấy off nó có check cái ip này nên mới hỏi các pro , nếu ko đc chắc bỏ qua , các máy ảo với blustack hầu như đều bắt đầu từ 10.0 ......vv còn máy mình bt toàn 192.168.....vv
Cậu fake ip rồi gõ 192.168.1.1 xem nhé . IP local nào nó cũng theo mặc định này hết

Cậu fake ip rồi gõ 192.168.1.1 xem nhé . IP local nào nó cũng theo mặc định này hết
Cái này tùy modem mà bác , e muốn đổi cái dưới này này

Cái này tùy modem mà bác , e muốn đổi cái dưới này này
View attachment 60423
Vấn đề ở đây là cậu mặc định dùng wifi thì bao giờ cũng có ip local đó . Còn dám khẳng định với cậu , ads ko bao giờ check cái ip local đó làm gì cả . Những phần mềm dating nó check cái này hoặc những phần mềm slots cũng hay check cái này .

Cậu cứ yên tâm mà làm .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom