Cách dùng thẻ us

Manhnguyenhp

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
e có thẻ credit card us xịn của cô bên mĩ, mà sao thanh toán toàn bị cancel, thẻ credit card dùng trả tiền sau có phải k dùng dc như debit k
Các bác chỉ giáo

e có thẻ credit card us xịn của cô bên mĩ, mà sao thanh toán toàn bị cancel, thẻ credit card dùng trả tiền sau có phải k dùng dc như debit k
Các bác chỉ giáo
mượn cô cái ID card hoặc cái passport + bank document gửi tớ, kèm hình chụp cái thẻ tớ gửi cho bên bán hàng xác minh giùm bạn nhé;)

Xog rồi e mail cho web ạ, có càn fake ip lúc check k nhỉ

đừng có dại mà đưa id , kèm bank statement , kèm cái ảnh chụp thẻ cho bất cứ ai. Nhiêu đó thông tin thì trong vòng 2 phút, toàn bộ tiền trong tài khoản bay mất đấy. Ngu vừa thôi.
Còn lý do bị cancel là do ip. IP vn hoặc vps thì cancel là 99%.

nhiều hệ thống thanh toán của các shop dùng tool check auto, card xịn , tiền đủ , change tiền xong vẫn bị cancel refund tiền như thường.

Các bác chỉ giáo
Ở VietNam mà dùng thẻ của nước ngoài là không tt được đâu

bác fake IP, và 1 số web, nó yêu cầu billing và shipping phải giống nhau đấy. bác để ý. trùng thộng tin với cả thẻ Visa luôn.

đừng có dại mà đưa id , kèm bank statement , kèm cái ảnh chụp thẻ cho bất cứ ai. Nhiêu đó thông tin thì trong vòng 2 phút, toàn bộ tiền trong tài khoản bay mất đấy. Ngu vừa thôi.
Vậy chứ coi chừng nó ngu đó, rồi đưa luôn :) :)

Tốt nhất, bạn nên Teamview vào máy tại US hoặc tạo 1 máy EC2 ảo tại US mà dùng

có đứa nói chơi mà thớt tưởng thật nó đưa luôn ấy chứ

đừng dại tiết lộ thông tin bạn nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week