Cách đào Bânno bằng vps linux(ubuntu,..)

Tình hình là nãy thấy có bro kia hỏi cách đào vps cho vps ubuntu nên mạo dạn viết bài share script đào Ban cho vps linux luôn :D
Đây là script của một pro nước ngoài,mình đã lấy về edit lại ngon lành cho ae đào lâu dài
Link github: https://github.com/sgorki/banano.miner
Hướng dẫn có trong phần README hết
Cho ai lười :v :
sudo apt-get install nodejs
sudo apt-get install npm
sudo apt-get install git
apt-get install -y wget unzip fontconfig locales gconf-service libasound2 libatk1.0-0 libc6 libcairo2 libcups2 libdbus-1-3 libexpat1 libfontconfig1 libgcc1 libgconf-2-4 libgdk-pixbuf2.0-0 libglib2.0-0 libgtk-3-0 libnspr4 libpango-1.0-0 libpangocairo-1.0-0 libstdc++6 libx11-6 libx11-xcb1 libxcb1 libxcomposite1 libxcursor1 libxdamage1 libxext6 libxfixes3 libxi6 libxrandr2 libxrender1 libxss1 libxtst6 ca-certificates fonts-liberation libappindicator1 libnss3 lsb-release xdg-utils wget
git clone https://github.com/sgorki/banano.miner.git miner && \
cd miner && \
npm i --only=prod && \
npm i --save [email protected]
node index.js <Địa chỉ Banano> <Số core> coinimp
Chạy all command trên là xong,withdraw trên web powerplant.
Ai chưa hiểu thì ib Facebook: https://www.facebook.com/sgorkivn
Nãy chơi Dice lỗ gàn 2000Ban,ai thấy bài hữu ích donate ít với : ban_1drsdkbesy5x7g4ito61mgyzq1wwqzznkx8zks3s6bd71zcc4haospjk3za4
Còn nếu cho mượn tạm vps đào coin thì tốt quá :D
vps khôngcó quyền root mà đao được thì xin hậu tạ :D

hmm

Vừa mới mò được cách đào bằng trình duyệt trên linux :D Bữa cái pool bị gì không chạy được. Chuyển qua đào thẳng trình duyệt mà có vẻ dễ hơn

:) xem qua code là || , ai quên điền add thì bác thread lấy hộ thôi sẽ :) còn vẫn dùng bt.

À ừ vừa check lại code xong :popo_amazed: Chỗ đó mấy ông paste address của mình vào, còn ref code cứ set về 0 là chạy ngon lành :popo_big_smile:

Bác nào muốn an toàn thì cứ cài desktop cho ubuntu, xong mở chrome lên cho nó đào. Giống đào bình thường ở web ấy

ai xài vps linux của azure cho hỏi
E: Could not open lock file /var/lib/dpkg/lock-frontend - open (13: Permission denied)
E: Unable to acquire the dpkg frontend lock (/var/lib/dpkg/lock-frontend), are you root?

ai giúp với . cài chả được gì hết

Last edited:
Ae report ban bạn này cái nhỉ .
Tôi làm gì mà report tôi, chỉ cảnh báo mọi người thôi thì vi phạm luật à ? ỷ níck màu đỏ thì muốn làm gì thì làm à ?

Code của nó giờ như thế, sau nó commit cái mới chạy thẳng vào ví nó thì sao ? Ông ngồi check thường xuyên dùm người khác đc à!

Nick màu đỏ thì nhớ mang não vào trước khi cmt, nhớ đọc trước khi cmt!

Chắc thằng thớt nó mua VPS của ông này r! Tôi thách chú report tôi bắn nick đó. Không vi phạm gì thì report cho chết đi. Rẻ rách
Bạn ơi, ý mình là ban bạn chủ topic ấy, ko phải bạn nhé, sr đã để bạn hiểu lầm, ở dưới mình cũng giải thích là ai ko diễn add là về ví của chủ topic, nên việc ban là ko cần thiết ạ. Chứ mình không gây gua gì với bạn à.
Mình ấn quote reply của bạn có ảnh chắc bấm nhầm của bạn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom