Help Cách đăng video phim lên wordpress

nchienfpt

Newbie
Reactions
0
MR
0.031
Có bác nào làm web phim chưa ạ. E up phim lên wordpress mà không load nổi video ạ
Nhờ mọi người xin cách làm ạ.

Ý kiến cá nhân là Bác chỉ nhúng link thôi! Không up làm gì tốn chỗ lưu trữ, xử lý...!

Ý kiến cá nhân là Bác chỉ nhúng link thôi! Không up làm gì tốn chỗ lưu trữ, xử lý...!
Bác e hỏi cái này. E up phim len doodstream, rồi nhúng video đó về site của mình, khách vô xem thì dc tính lượt xem trên dood ko bác?

bạn phải mở giới hạng file úp lên , nó cho 50 mb thôi thì phải , phải mở ra , về phim thì chia nhỏ ra nhiều tập để dung lượng giảm xuống, cái nào nặng quá thì render âm thanh về 2CH là nhẹ tênh nhé , 1 phim tầm 600-800mb mà hình ảnh cực đã

Thằng dood nó còn trả tiền trên lượt xem.mỗi quảng cáo hơi nhiều
E có hỏi adm MMO thì họ chỉ giảm quảng cáo và nhận doanh thu thấp hơn, web nào tương tự dood cũng pop-up hãi, bấm play mà ra 4 quả tab, site mới mà phiền hà thế mất hết khách

E có hỏi adm MMO thì họ chỉ giảm quảng cáo và nhận doanh thu thấp hơn, web nào tương tự dood cũng pop-up hãi, bấm play mà ra 4 quả tab, site mới mà phiền hà thế mất hết khách
Không muốn quảng cáo thì tự stream thôi bạn.hoặc đăng lên ok.ru , abyss , 2embed.ru ....ít quảng cáo hơn

Không biết ý định của bạn là làm web phim hay ntn nhỉ. Nếu chỉ nhúng như vậy ko ổn lắm

Site phim nhỏ không quan tâm vụ DMCA làm gì.mình đăng suốt chưa thấy sao
Đấy là bạn chưa có visit thôi chứ mình ngày xưa có tầm gần 50K visit mỗi ngày mà ngày nào nó cũng cho ăn hơn chục cái report DMCA gửi từ host stream video đến nhà cung cấp VPS của mình làm die site lun, call hỗ trợ thì mới biết bị ăn report DMCA nên nó cho tài khoản mình ăn súp.Phải remove đi nó ms cho mở lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom