Suggest Cách chống checkpoint facebook

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Em vừa thuê 1 ít nick face reg str kiếm tí cháo các bác a:( , nhưng cứ tâm 15 20 acc là nó lại khóa , tắt modem , xóa cookies, thì có lần đc, có lần phải tắt 2 lượt mới ok , , tắt tầm chục lần thì modem nó lại dở chứng , :mad:
có cách nào mà chống được cái checkpoint này ko :confused: , bác nào biết giúp em với

Em vừa thuê 1 ít nick face reg str kiếm tí cháo các bác a:( , nhưng cứ tâm 15 20 acc là nó lại khóa , tắt modem , xóa cookies, thì có lần đc, có lần phải tắt 2 lượt mới ok , , tắt tầm chục lần thì modem nó lại dở chứng , :mad:
có cách nào mà chống được cái checkpoint này ko :confused: , bác nào biết giúp em với
Còn nữa mà làm cái bước gì đấy mình k nhớ. Vào topic của mấy bác bán face có chỉ đấy. Chúc kiếm dc nhiều $$$$$

Upvote 0
mình làm 50acc ko sao đây :D
cho nguồn mua fb đi mình chỉ cho

Upvote 0
Upvote 0
mmyck2510 , đó bác , mà cái hola kia là reg bao nhiêu face nó cũng không khóa hả bác :oops:
Gửi tv vào inb đi mình giúp cho :)

Upvote 0
130 thôi bác ạ , lag quá có khi chả được tí nào :confused: , em cài hola rồi , nó hiện cái đầu lửa ở chỗ tiện ích mở rộng là ok đúng không bác :rolleyes:

Upvote 0
kiếm cái dcom, tắt mở là nó có 1 ip riêng, chứ mạng dây phải reset mới đc, cấu hình lại lâu

Upvote 0
kiếm cái dcom, tắt mở là nó có 1 ip riêng, chứ mạng dây phải reset mới đc, cấu hình lại lâu
à được rồi bác ạ , nhưng có vẻ nó load chậm hơn nhỉ
mà cái hola này nó dùng cho tất cả các trang web hay là phải cài cho từng trang 1 hả bác

Last edited:
Upvote 0
mạng dây cái hola này ko xài được hả bác
cơ chế của face là nó check địa chỉ ip, cookie
nên cậu muốn ko bị checkpoint của face thì dùng dcom thôi, chứ mạng dây thì địa chỉ ip nó cố định, tắt mở cũng cố định 1 địa chỉ ip, trừ phi cậu nhấn nút reset ở modem, tất cả cấu hình của modem đc reset mới thay đc ip cậu nhé, làm thế lâu lắm, kiếm cái dcom, mỗi lần kết nối và ngắt mạng là 1 địa chỉ ip mới, vượt mặt đc checkpoint của face

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back