Request cách chơi nhiều acc paypal?

Viet2017

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
hỏi hoài do là new mem,
nên thật tình mong ace chia sẻ các cách ace chơi nhiều acc, nuôi nhiều acc pp.
bằng vps, hay proxie hay máy ảo hợp lí?
fake ip bằng sock vip72 hay sao ạ?
mong mọi người cho ý kiến và giúp đỡ

ai giúp mình với.
tại acc new quá mà làm sao lên trsr nhanh chóng.
chứ để vậy hoài oải ghê

lập trên máy ảo, rést moden mỗi lần lập , check whoer xem 100% chưa , ko để dns , địa chỉ chính xác , số điện thoại chuẩn , mỗi lần lập acc cách nhau ra , lập xong veri , lập thêm 1 acc ebay thông tin y xì ( dùng email pp lập ebay ) , xong vào ebay mua mấy cái feedback 1$-2$ trên ebay ( fund tiền từ thẻ lên ) , rồi vào đọc mấy cái help& contact của nó , ( nhớ bấm helpful ) , hàng ngày đăng nhập vào đọc cái đấy , rảnh thì gửi email support hỏi mấy vấn đề linh tinh . thế thôi .

lập trên máy ảo, rést moden mỗi lần lập , check whoer xem 100% chưa , ko để dns , địa chỉ chính xác , số điện thoại chuẩn , mỗi lần lập acc cách nhau ra , lập xong veri , lập thêm 1 acc ebay thông tin y xì ( dùng email pp lập ebay ) , xong vào ebay mua mấy cái feedback 1$-2$ trên ebay ( fund tiền từ thẻ lên ) , rồi vào đọc mấy cái help& contact của nó , ( nhớ bấm helpful ) , hàng ngày đăng nhập vào đọc cái đấy , rảnh thì gửi email support hỏi mấy vấn đề linh tinh . thế thôi .
thanks cậu nhé. để mình thử xem

Bác cho em hỏi em lập thì dc rồi mà khi có tiền rút về Bt em add Bank vào rồi rút. rút xong em lại remove thẻ đó ra add vào acc paypal khác. ( 1 thẻ chỉ được add 1 tài khoản 1 lúc ) không hiểu sao nay em add rút tiền 1 acc rồi đã remover thể ra để add vào acc khác thì nó k cho add vào nữa. cái này phải kkawcs phục làm sao bác

Tư vấn như này là thiếu nhé , Làm theo cái này nếu limited 1 acc sẽ dễ limited hàng loạt.
Rest modem chỉ giúp đổi địa chỉ IP, Lập nhiều máy ảo chỉ đổi name và products id của máy ảo.
Bạn cần phải change hdd serial và mac address nữa. Cần thiết để ý cả DNS và Web RTC

Tư vấn như này là thiếu nhé , Làm theo cái này nếu limited 1 acc sẽ dễ limited hàng loạt.
Rest modem chỉ giúp đổi địa chỉ IP, Lập nhiều máy ảo chỉ đổi name và products id của máy ảo.
Bạn cần phải change hdd serial và mac address nữa. Cần thiết để ý cả DNS và Web RTC
làm sao đổi change hdd serial và mac address, cần thiết để ý cả DNS và Web RTC. Cụ thể làm như thế nào bạn

Bạn search phần mềm bạn, Nhiều mà vd : Tmac, Volume HDD, DNS và RTC thì có thể dùng add on Firefox.

Dùng Vmware. Clone một lúc 10 con máy ảo.
1- vào từng máy ảo, change HDD series, mac address, clear sạch cookie, cache. Tắt luôn WebRTC.
2- Dùng nhiều paypal cùng lúc nên fake mỗi con paypal = 1 proxy lâu dài. Tự tìm mua proxy theo tháng hoặc ssh theo tháng.
3- reg paypal, full info, đầy đủ phone number, câu hỏi bí mật, đều save lại hết.
4- reg xong login thường xuyên trên 2-3 tuần rồi mang ra sử dụng. Sử dụng nhận payment ít trước. Và send payment ít trước. Đừng làm theo kiểu acct new mà nện cái rầm nhận và send 500-1000... limit ko đường thoát.
Tạo độ trust trên tầm 1 năm rồi hẳn sử dụng thoải mái.
Tốt nhất nếu được thì làm limit cấp độ nhẹ, để unlimit tăng độ trust paypal.

Làm sao phải loằng ngoằng như trên nhỉ , mình thì dùng phương pháp cực kỳ đơn giản và hiệu quả. inbox mình chỉ cho

e mà biết vụ này từ 2013 thì ăn đủ lun rồi tiếc là mãi 2 năm sau mới biết thì quá muộn

Paypal thì kiểu gì chả limit. Cứ add bank US vào list hết công suất limit thì chờ 6 tháng gỡ.

Vẫn thiếu nhé. Chuẩn nhất là thuê 100 người. Rồi lập 100 acc khác nhau mà dùng. muốn 100 paypal country khác nhau thì thuê 100 người quốc gia khác nhau nhé:p

e muốn lập nhiều tk pp verified trên vps rồi add tiền vào đó để tiêu thì cách nào tối ưu hơn ạ?
- mua PP từ người khác hoặc chuyển từ pp chính sang
- mua thẻ ảo -> verified -> add tiền từ balance thẻ ảo sang PP.
bác nào biết chỉ giúp e với ạ, cách 1 thì e sợ bi limit pp chính luôn

Vẫn thiếu nhé. Chuẩn nhất là thuê 100 người. Rồi lập 100 acc khác nhau mà dùng. muốn 100 paypal country khác nhau thì thuê 100 người quốc gia khác nhau nhé:p
Mọi người đang thảo luận thực sự mà bạn như đùa. Bạn nên đưa ra những góp ý mang tính đóng góp.

e muốn lập nhiều tk pp verified trên vps rồi add tiền vào đó để tiêu thì cách nào tối ưu hơn ạ?
- mua PP từ người khác hoặc chuyển từ pp chính sang
- mua thẻ ảo -> verified -> add tiền từ balance thẻ ảo sang PP.
bác nào biết chỉ giúp e với ạ, cách 1 thì e sợ bi limit pp chính luôn
Pán 1: E phải tìm được người bán có nguồn PP sạch và uy tín, còn chuyển từ TK chính sang thì yêu cầu TK chính phải có độ trust cao ( Nhiều giao dịch, send nhận bt và thường xuyên )
Pán 2: Không phải thẻ nào cũng fund tiền lên được.

Theo a e nên thử cả 2 cách để tự rút ra phương án nào phù hợp với e nhất, Paypal nó không có quy chuẩn nào cả. Mỗi người mỗi cách.

Mình thì như sau

- PP vn, lấy thông tin ace trong nhà tạo tk, mỗi tk login trên 1 vps hoặc thiết bị khác nhau (Laptop, DT, MTB...), Mình có VMware nhưng ko tạo nhiều máy ảo để login nhiều tk.

- PP Us, mỗi acc thuê 1 VPS để login, location của VPS trùng với Add của pp thì càng tốt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom