Ask Cách chiến offers non-incent

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em dùng code duymuoi. Em chiến offers non-incent mà nó gửi sub id về như thế này thì thằng AM nó biết em sử dụng Postback để tuyển mem và khi đó Subid sẽ gửi lên thông báo như danh nghĩa là 1 Subid = 1user tham gia website. Nó ghi traffic tự nhiên, không có đăng kí đồng nghĩa là không user mà nó biết thế này nó có trảm em không hả các bác?

up. pro chỉ giáo

sẽ trảm nếu không sửa ngay lúc này

Cậu có postback đâu có nghĩa là cậu tuyển mem đâu, postback chỉ lấy thông kê trên web cậu chẳng hạn

ko sao đâu cậu , tớ cũng dùng code duymuoi , lam non , AM nói nhà quảng cáo rất yêu thích traffic từ bạn ,
P/s : mà ko bít có đc paid ko :)

Cậu có postback đâu có nghĩa là cậu tuyển mem đâu, postback chỉ lấy thông kê trên web cậu chẳng hạn
Bác đã từng chiến như này chưa bác

ko sao đâu :)) giỏi lắm thì k dc pay :D
ko sao đâu cậu , tớ cũng dùng code duymuoi , lam non , AM nói nhà quảng cáo rất yêu thích traffic từ bạn ,
P/s : mà ko bít có đc paid ko :)
Không đươc paid thì nói làm gì. Lock luôn còn đỡ mất công làm. Làm thẳng bằng link tracking có được ko bác

Không đươc paid thì nói làm gì. Lock luôn còn đỡ mất công làm. Làm thẳng bằng link tracking có được ko bác
Tớ nói là không biết đc paid hay không mà , chứ ko phải ko đc paid , đang test :)

Hóng hóng :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom