Cách chiến cleanfiles

https://technitium.com/tmac/ tiếng anh bỏ chữ của đi chứ
thank bác. à em hỏi 1 câu nữa nha.
sao mình xóa sanbox cài lại rồi
reset rồi
mà khi ấn chuột phải vào 1 ứng dụng
nó k hiện lên mục chọn "run with sanbox" nữa
mà muốn chạy trong sanbox
phải ấn trực tiếp vào sanbox
rồi chọn file

Khuyên thật 1 câu là đừng tốn thời gian hỏi những câu như vậy trên diễn đàn này, SẼ KHÔNG CÓ AI CHỈ ĐÂU, Nếu đăng tin: "Mình muốn học chiến cleanfiles, sẵn sàng bỏ ra xxx tiền để học, ai có thể dạy không?" thì may ra nhận dc vài cái inbox. Trên này chỉ nên hỏi những câu như: Được pay chưa?; Có ai bị block như mình không...

Nói nghiêm túc đấy!!!!

thank bác. à em hỏi 1 câu nữa nha.
sao mình xóa sanbox cài lại rồi
reset rồi
mà khi ấn chuột phải vào 1 ứng dụng
nó k hiện lên mục chọn "run with sanbox" nữa
mà muốn chạy trong sanbox
phải ấn trực tiếp vào sanbox
rồi chọn file
chịu thôi có thê do bản sandbox của bác chưa crack hay nó ko tương thích với win hay lúc cài đặt chưa lựa chọn mục gì đó.. lâu quá rồi em cũng chưa làm lại offer nữa:( lang thang chưa biết làm gì đây

chịu thôi có thê do bản sandbox của bác chưa crack hay nó ko tương thích với win hay lúc cài đặt chưa lựa chọn mục gì đó.. lâu quá rồi em cũng chưa làm lại offer nữa:( lang thang chưa biết làm gì đây
lúc trước cài thi đc. sau khi xóa đi cài lại thì dẹo

như tiêu đề xin hỏi các pro là chiến CF thế nào ạ, e new chưa biết làm. có cần có website k ạ. lấy link trưc tiếp file up lên để chiến có được k ạ
phải cần 1 cái site nào đó để có nguồn. Chứ bem luôn trên link lộ liễu quá, baned á

Khuyên thật 1 câu là đừng tốn thời gian hỏi những câu như vậy trên diễn đàn này, SẼ KHÔNG CÓ AI CHỈ ĐÂU, Nếu đăng tin: "Mình muốn học chiến cleanfiles, sẵn sàng bỏ ra xxx tiền để học, ai có thể dạy không?" thì may ra nhận dc vài cái inbox. Trên này chỉ nên hỏi những câu như: Được pay chưa?; Có ai bị block như mình không...

Nói nghiêm túc đấy!!!!
Nói chung CF, không phải mảnh đất lành cho newbile.
Lead 1 chuyện - Paid 1 chuyện - Baned lại là một chuyện khác

2 bác nói quá chuẩn

Nhiều bạn pm yahoo hỏi cách chiến, nào là click thế nào ? CR bao nhiêu % là ổn ? như thế nào để ko bị band ?....balaba....Mình chỉ muốn nói là :" chiến CF là trải nghiệm, cứ chiến, cứ band thì mới có kinh nghiệm, mỗi người chiến đều tự rút ra 1 bài học riêng và áp dụng để chiến hiểu quả, còn ko ai có thể đám bảo là sẽ ko bị CF band, đố ai trên cái diễn đàn này chơi CF ( trừ real) mà dám đảm bảo là ko bao giờ bị band"

2 bác nói quá chuẩn
cái j mà newbie chả khó.. pro cũng từ new mà lên thôi làm nhiều làm hoài cố gắng học hỏi thì cũng có chút kết quả dần dần thôi.chả có cái j mà ngon ăn cả

như tiêu đề xin hỏi các pro là chiến CF thế nào ạ, e new chưa biết làm. có cần có website k ạ. lấy link trưc tiếp file up lên để chiến có được k ạ
tạo tầm 5 acc chiến bt, xong rồi làm sao trong 1 tuàn lead tất cả 10 lần, chia đều cho 5 acc, cần có ip ổn định để log 5 acc kia, bắt buộc vứt link lên site riêng, sai phát ban ngay :D. TỈ lệ 1lead/50click nhé :D

thằng này toàn ban đểu !

bỏ tiền ra xin dạy thì còn may ra chứ đi xin tn thì ai cho không bh ???????
acc new thì có vài trường hợp thôi cứ làm r sẽ biết nó như nào
1. flag > unflag > không ban, không pay =))
2. flag > ban
3. pay luôn
4. flag > unflag > pay

Có bác nào có tool bot click ppd không vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom