Suggest Cách auto imacros

MasterRin07

Junior
Reactions
14
MR
0.091
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có auto imacros auto login 100 account
Mỗi lần chạy auto login xong 1 acc mình dùng tay tắt firefox và bật FF chạy lại. Nhưng nó vẫn chạy lài dòng đâu tiền của file.csv
Có cách nào để nó tự chạy sang dòng kế tiếp trong file.csv ko các bạn.
Cứ thế mỗi làn dùng tay tắt Firefox >>>>bật chạy >>> chạy dòng kế tiếp trong file.csv

Ai biét chỉ giúp với
Thanks

Mình có auto imacros auto login 100 account
Mỗi lần chạy auto login xong 1 acc mình dùng tay tắt firefox và bật FF chạy lại. Nhưng nó vẫn chạy lài dòng đâu tiền của file.csv
Có cách nào để nó tự chạy sang dòng kế tiếp trong file.csv ko các bạn.
Cứ thế mỗi làn dùng tay tắt Firefox >>>>bật chạy >>> chạy dòng kế tiếp trong file.csv

Ai biét chỉ giúp với
Thanks
cái này bạn code để chạy 1 vòng lặp chứ ......bạn tắt/mở Firefox , thì nó sẽ chạy lại từ đầu

thuê đi thím, em code cho :D

Ghi log ra, đọc file log rồi bắt đầu file csv theo số liệu trong log

bạn tắt ff, thì khi mở chạy lại nó sẽ chạy từ đầu thôi. Mà tại sao phải tắt ff? nếu để xóa cookie thì bạn cho imacro log acc1, thao tác xong, xóa cookie, rồi log acc 2. Cứ thế tự nó làm 100 acc luôn, ko cần ngồi tắt-mở ff chi.

Ghi số thứ tự đọc ra file lần sau đọc theo thứ tự dc ghi là dc bạn

cũng rất muốn học, bác cho e xin skype với ^^
m có mỗi fb thôi, thím cần thì inbox nhá.
còn như ý chủ thớt là xài .iim kết hợp với C# (cheat site - khởi động firefox rồi tăng +i trong .csv)
.iim nó ko tăng được +i vì khi chạy thông qua C# .iim nó sẽ hiểu là chạy lại từ đầu.
1 là thím xài .js chạy. 2 là thím xài C# nó xóa dòng trong .csv đi.

còn như ý chủ thớt là xài .iim kết hợp với C# (cheat site - khởi động firefox rồi tăng +i trong .csv)
.iim nó ko tăng được +i vì khi chạy thông qua C# .iim nó sẽ hiểu là chạy lại từ đầu.
thím muốn học imacro ko? m dạy cho, với newbie .iim 1-2h là thông thạo :cool:

Mình cũng muốn học

hay đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom