Suggest Cách ăn nói của Tmod ChuChung

Status
Not open for further replies.

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Hi all.
Dạo này vào mmo tưởng lạc sang thiên địa hội, Trial mod @ChuChung cũng comment phô bày phần thú tính và quy chụp tiêu cực một cách nhiệt tình. Hình như ko quan tâm lắm tới bộ mặt BQT diễn đàn và mình đang ở vị trí gì. Nên nhớ trước khi viết nên nghĩ mình đang là Trial mod chứ ko phải Mem thường nha
Thậm chí là ngay trong box report scam do nó nó quản lý và ko hề liên quan nội dung thread nó cũng có thể nhận xét về chất lượng cua ghẹ, cave đc, chứ giá còm meng này ở box Chat thì có lẽ còn đỡ
Đây là link dẫn

https://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-mmo-clsryu-vua-bi-hack.270231/#post-5049794

Tiếp tục nữa bên box chat
https://mmo4me.com/threads/can-tu-van-tam-ly-tinh-cam-day.277241/page-3#post-5184378

Với cách ăn nói như này, tôi cá 10 ăn 1 nó ko lên nổi Mod trong lần duyệt Mod tới , và chừng nào lên Mod nếu vẫn giữ cái cách comment này thì mmo4me thành Thiên địa hội rồi, hehe
Ko hiểu sao nó bị report trước giờ tới mấy chục lần như thế mà ko bị về Mem nhỉ
@Shin?

đùa thì đùa, người khác đùa lại thì đừng phật ý, và đùa làm sao cho đúng lúc đúng nơi

Upvote 0
Ngày xưa mình nhớ đã cho ChuChung vào list ignore, không hiểu sao một thời gian sau lại thấy bài viết của ChuChung, nhìn lại thì hoá ra là lên TMod rồi, hình như forum ko cho ignore Mod, mình cũng hơi bị bó tay khi cậu đấy được admin cho lên TMod, chắc admin xét duyệt dựa vào số post là chủ yếu mà không quan tâm đến post cái gì, giống mr NT. Nhưng được cái từ khi lên Mod thì ăn nói cũng nghiêm túc lên nhiều, nếu ko phải vì ác cảm từ trước thì chắc ko vấn đề gì

Upvote 0
Xin lỗi chứ éo hiểu các bạn soi cái gì. Mod cũng là người, mình thích mấy thằng ăn nói thẳng toẹt này hơn mấy thằng ăn nói thì chau chuốt, lịch sự mà lừa người ta lúc nào ko hay :)

mình cũng vậy, nói chuyện rất bộ đội, hợp với mình, tiếc là mình chưa bao giờ chơi cave, chắc cả đời cũng vậy

chỉ tán gái đàng hoàng (đa số là sinh viên) rồi thích nhau, yêu nhau xong chít chít thôi, 2 bên đều thít :D

Upvote 0
Hi all.
Dạo này vào mmo tưởng lạc sang thiên địa hội, Trial mod @ChuChung cũng comment phô bày phần thú tính và quy chụp tiêu cực một cách nhiệt tình. Hình như ko quan tâm lắm tới bộ mặt BQT diễn đàn và mình đang ở vị trí gì. Nên nhớ trước khi viết nên nghĩ mình đang là Trial mod chứ ko phải Mem thường nha
Thậm chí là ngay trong box report scam do nó nó quản lý và ko hề liên quan nội dung thread nó cũng có thể nhận xét về chất lượng cua ghẹ, cave đc, chứ giá còm meng này ở box Chat thì có lẽ còn đỡ
Đây là link dẫn

Thớt mang nặng tính bảo thủ, cứng nhắc. Sống ở môi trường mmo suốt ngày ôm cái máy tính cần phải xả stress, miễn người ta làm tốt công việc, ko chửi vã nói xấu ai là dc.

Đâu phải làm công ăn lương nhà nước mà khắc khe thế bạn!

Upvote 0
mình cũng vậy, nói chuyện rất bộ đội, hợp với mình, tiếc là mình chưa bao giờ chơi cave, chắc cả đời cũng vậy

chỉ tán gái đàng hoàng (đa số là sinh viên) rồi thích nhau, yêu nhau xong chít chít thôi, 2 bên đều thít :D
đùa giỡn chửi nhau cũng ko sao, nhưng nên giỡn đúng chỗ tí là Ok :p

Upvote 0
Chào. Không phải muốn lên mod là lên mod. Phải qua sự đồng ý của 3 SMOD + các MOD thì mới được duyệt!
Nên các bạn cũng đừng có lo là ai làm trial mod rồi thì cũng được lên MOD sao 1 thời gian thử việc. Hoàn toàn không nhé! BQT còn xem xét ý kiến của members, hoạt động của trial mod trong thời gian thử việc rồi mới xét duyệt!

Còn vụ nói bậy hay gì đó là cá nhân của mỗi người. Giống như mình nè, cũng dâm dê giống @tunvit đó mà cũng được nhiều người thích đó thôi :D!

Upvote 0
tối thay thức xuyên màn đêm qua mấy box cứu nét , chăn rau , nhà nghỉ khách sạn , góc chị em , bác sỹ 2 súng , set kèo some , nông dân xin và xả rau , hình hotboy , nhật ký mây mưa , tìm tung tích của Tmod xem sao , biết đâu bên đấy Tmod là Vip Member hay là MOD hoặc bên bang hội thiên địa nào thì cũng xin làm quen để được thơm lây , biết đâu được share list rau 0 note thì cả tuần lên tiên :D

Upvote 0
Bàn về gái gú thì bình thương thôi sao mà phải lên án gắt gao làm gì. 1 khi là thằng đàn ông lúc nó chổng lên thì làm đíu có thằng nào # thằng nào đâu nhỉ :))

Upvote 0
chả biết mod tốt cỡ nào, nhưng để member thấy ko thoải mái thì tức là ko tốt. Nhất là số đông như vầy, phải chi vài ba người thì ko nói làm gì. Cũng biết hài hước để gần với mem hơn, nhưng gần kiểu này thấy chả ai ưa. Có rất nhiều cách để BQT thêm thân thiện với mem, ko phải chỉ có mỗi cách nói chuyện kiểu "hài hước" như mod này. Mod mình thấy cũng giống như mấy chụy hỗ trợ tổng đài vậy, hôm nào gọi điện hỏi tổng đài cái gì mà gặp nói chuyện kiểu này xem có vui ko :)

Upvote 0
Nó có tật này từ trước khi làm mod mà, thớt chưa biết à? => https://mmo4me.com/threads/de-nghi-bann-nick-thanh-vien-chuchung.220531/
P/s: đa số những đứa hay cmt kiểu này trên các forum, mxh là những đứa ở ngoài có cuộc sống khép kín, buồn khổ, ko người yêu, ít nhận được sự quan tâm từ gia đình...ko tin các bạn thử để ý đi, cho nên đừng kì thị người ta quá, cũng tội lắm. Chúc tmod sớm hòa nhập với cộng đồng, lol.
Cái ông gà gà ni , reng nói cái chi cũng chuẩn hết hỉ :rolleyes:

Upvote 0
Haizz .... Có vẻ soi mói quá nhỉ ? Chủ thớt cho mình hỏi mình nói chuyện như thế có ảnh hưởng gì đến bản thân cậu hay kinh tế nhà cậu không ?
Thứ 2 : Cứ làm mod là phải nói chuyện nghiêm túc à ? đôi khi cũng nên biết đùa đùa tí cho vui chứ - miễn sao không ảnh hưởng đến đồng tiền bát gạo nhà bạn là được :)
Topic thứ 2 bên box chat - đồng quan điểm vs bạn =))
lừa giã nát bướm bé đy :)
- Nếu đạo đức như thế thì cậu nên hỏi bản thân mình ngoài đời có bao giờ nghĩ tới những câu dung tục chưa ? hay những ý niệm dung tục tương tự . Nếu hoàn toàn không có thì khuyến cáo các bạn nên vào chùa ở nhé :v
-Hay bề ngoài giả đạo đức còn bản chất bên trong thì thối nát không chừng :p
Thứ 3 : Đối với tôi thì việc lên mod trong đợt tới hay không không quan trọng ! OKEY
Mình nhớ có 1 report của Vip @thachthao cho cái coment đầu tiên của mình :) Mang tính chất hù dọa sẽ report - Tại sao không phải là @thachthao mà lại 1 acount khác nhỉ ? Có lẽ nào lại clone acc
Tóm lại là Không quan tâm tôi nói theo bản thân tôi nghĩ và tôi làm việc đúng với con người của mình .:D

Last edited:
Upvote 0
Haizz .... Có vẻ soi mói quá nhỉ ? Chủ thớt cho mình hỏi mình nói chuyện như thế có ảnh hưởng gì đến bản thân cậu hay kinh tế nhà cậu không ?
Thứ 2 : Cứ làm mod là phải nói chuyện nghiêm túc à ? đôi khi cũng nên biết đùa đùa tí cho vui chứ - miễn sao không ảnh hưởng đến đồng tiền bát gạo nhà bạn là được :)
- Nếu đạo đức như thế thì cậu nên hỏi bản thân mình ngoài đời có bao giờ nghĩ tới những câu dung tục chưa ? hay những ý niệm dung tục tương tự . Nếu hoàn toàn không có thì khuyến cáo các bạn nên vào chùa ở nhé :v
-Hay bề ngoài giả đạo đức còn bản chất bên trong thì thối nát không chừng :p
Thứ 3 : Đối với tôi thì việc lên mod trong đợt tới hay không không quan trọng ! OKE
Mình nhớ có 1 report của Vip @thachthao cho cái coment đầu tiên của mình :) Mang tính chất hù dọa sẽ report - Tại sao không phải là @thachthao mà lại 1 acount khác nhỉ ? Có lẽ nào lại clone acc
Tóm lại là Không quan tâm tôi nói theo bản thân tôi nghĩ và tôi làm việc đúng với con người của mình .:D
Mở miệng nói clone acc thì nên có bằng chứng nhé, ko tôi sẽ report ngược lại cậu tội vu khống
Chính khi tôi cmt tôi còn nói thẳng hãy del những cmt phản cảm đi nếu tôi muốn report thì tôi đã ko nói thẳng với cậu qua report đó rồi, và việc đó cách đây cả tháng
Và mem này 2011 trong khi tôi 2013 mới reg acc, nói clone có buồn cười ko Tmod ?

Upvote 0
Mở miệng nói clone acc thì nên có bằng chứng nhé, ko tôi sẽ report ngược lại cậu tội vu khống
Chính khi tôi cmt tôi còn nói thẳng hãy del những cmt phản cảm đi nếu tôi muốn report thì tôi đã ko nói thẳng với cậu qua report đó rồi, và việc đó cách đây cả tháng
Và mem này 2011 trong khi tôi 2013 mới reg acc, nói clone có buồn cười ko Tmod ?
Ơ hay - tôi giả định cơ mà =)) buồn cười nhỉ . Hay có tật giật mình haha:)
P/s rất tiếc tôi thích sống đúng với bản chất . Và tôi không dell - okey:)

Upvote 0
P/s rất tiếc tôi thích sống đúng với bản chất . Và tôi không dell - okey:)
Đây là diễn đàn phi kinh tế, phi chính trị. Mong 2 bạn cư xử hòa nhã với nhau. Ko ổn thì tui sẽ báo VTV tham gia hỗ trợ những giả định mang tính chất tình cờ của thím @ChuChung . Còn VIP @thachthao có clone hay ko thì chả sao. nhiều khi clone để mua-bán tránh đụng chạm người quen, họ ko có ý xấu xa là đc rồi.

Upvote 0
Có tật giật mình? Tôi cmt diễn giải thì cậu nói tôi có tật giật mình trong khi cậu tag thẳng tên vào đây và nói tôi clone? Giả định trừ khi có bằng chứng rõ ràng nhé?
Còn tôi thông báo trực tiếp đến cậu, chứ ko ngấm ngầm qua Mod khác nhé, nếu tôi muốn làm thì tôi report ngay hôm đó rồi, ok?
Còn nếu bây giờ tôi cũng cmt nói cậu scam hay clone cậu thấy thế nào? Hài nó vừa thôi, nếu cậu ko có đủ bằng chứng, mời
@Shin, @animax1991, @legialoc, @Tranau90 xem xét việc này

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb