Các thanh niên bây giờ lười vãi

lakkal

Newbie
Reactions
82
MR
0.004
chả hiểu sao giờ e ác cảm với mấy thằng bên youtube, ngày vô xem có gì ko riết vào toàn mấy cái topic hỏi chung chung 1 vấn đề, nào là quiz nó ko cho add kênh, nó ko cho add kênh thì tự hiểu là nó vẫn còn đang lỗi, thế thôi cũng lập pic, quiz nó chưa cập nhật xong $ cũng lập pic hỏi, ae lập 1 pic chung, trong đó có vấn đề gì đều có câu trả lời hết mà ra ngoài vẫn lập thêm cái pic để hỏi đc thì e chịu chúng nó, hôm trk thì 1 cái pic đ' biết lôi ở đâu ra cái FAQ 30k view rồi vào chém gió là cập nhật FAQ, 1 cái nó nhân thành mấy cái topic nữa, ko biết cái gì cứ mang đi rêu rao đồn ầm lên, em thì im im vì biết thừa nó ko phải như thế, tổ mẹ cái bọn bên đấy, vô xem chỉ muốn chửi "sao chúng m` ngu thế" mà nghĩ lại ăn nói vậy ko hay =.="
mà giờ ko hiểu lôi đâu ra lắm người làm youtube thế ko biết, ko biết rõ luật chơi với cách thức chơi mà cứ kéo đàn kéo đống vào reup spam, rồi có ngày nó cho nhai rơm thì lại ngồi khóc với nhau, âu cũng là vì mấy thằng GATO ko kiếm đc nhiều, ăn đc ít quá nên lôi kéo người vào phá, tổ bà nhà chúng nó =.="

chả hiểu sao giờ e ác cảm với mấy thằng bên youtube, ngày vô xem có gì ko riết vào toàn mấy cái topic hỏi chung chung 1 vấn đề, nào là quiz nó ko cho add kênh, nó ko cho add kênh thì tự hiểu là nó vẫn còn đang lỗi, thế thôi cũng lập pic, quiz nó chưa cập nhật xong $ cũng lập pic hỏi, vô xem chỉ muốn chửi "sao chúng m` ngu thế" mà nghĩ lại ăn nói vậy ko hay =.="
mà giờ ko hiểu lôi đâu ra lắm người làm youtube thế ko biết, ko biết rõ luật chơi với cách thức chơi mà cứ kéo đàn kéo đống vào reup spam, rồi có ngày nó cho nhai rơm thì lại ngồi khóc với nhau, âu cũng là vì mấy thằng GATO ko kiếm đc nhiều, ăn đc ít quá nên lôi kéo người vào phá, tổ bà nhà chúng nó =.="
nhột quá :D:D:D:D

em mới làm topic hỏi kênh không add được vì thấy lạ sao kênh không có views với sub nó add được mà kênh đủ điều kiện như cũ lại không add được mới tức
:eek: thím có cậy k

em mới làm topic hỏi kênh không add được vì thấy lạ sao kênh không có views với sub nó add được mà kênh đủ điều kiện như cũ lại không add được mới tức
:eek: thím có cậy k
mình có, nhưng mình biết là nó vẫn đang lỗi, có gì cứ lên fb xem bảng tin tức thằng life có vấn đề gì có hết trên đó mà, cần gì phải lập pic nhiều vậy =.="

Đã có 1 topic chính cho quiz thế mà cái é.o gì cũng lập topic mới để hỏi...chả bao giờ biết search rồi post ở topic đó.

Em cũng bên youtube. Mới làm một tháng. Ko có kinh nghiệm gì hết, Hôm trước có add kênh vô Quiz ko được, đã lên đây và "GÕ VÔ Ô TÌM KIẾM TRƯỚC KHI LẬP TOPIC" thêm nữa Có đàn anh bên Forex nhưng có chút kinh nghiệm ở mmo4me và cả kinh nghiệm youtube này nên mon men hỏi chứ không lập topic và biết được thông tin là nó bảo trì đến chiều nay mới xong.
Nên bác có chửi thì đừng có chửi vả chửi rủa cả nhóm youtbe như vậy, Và cũng mong bác bớt ác cảm hơn. Vì không phải ai cũng như vậy.
Thân ái

ko làm bên ytb nhưng thấy đọc xong bài này thấy thread này nc chuyện có giống bị ghen ăn tức ở nhỉ

Thèng lập topic hỏi ==> Lười
Thèng trả lời topic ==> Rảnh
Thèng đọc xong ngứa mắt chữi ==> Thanh niên cứng
:p:p:p:p

hay...
:p:p:p:p:p

ko làm bên ytb nhưng thấy đọc xong bài này thấy thread này nc chuyện có giống bị ghen ăn tức ở nhỉ
GATO là gì vậy bạn? =.=" mình chỉ thấy buồn cười là nhiều người họ ko chịu tìm tòi trk khi đặt 1 câu hỏi, hay là chơi mà ko biết là mình sẽ chơi nó ntn =.=" vô xem cái topic, quay đi quay vào 5 phút thấy thêm 2-3 cái nữa mà nội dung cái topic đầu đã tổng hợp hết câu trả lời rồi =.="

GATO là gì vậy bạn? =.=" mình chỉ thấy buồn cười là nhiều người họ ko chịu tìm tòi trk khi đặt 1 câu hỏi, hay là chơi mà ko biết là mình sẽ chơi nó ntn =.=" vô xem cái topic, quay đi quay vào 5 phút thấy thêm 2-3 cái nữa mà nội dung cái topic đầu đã tổng hợp hết câu trả lời rồi =.="
Mình thấy top chat này đa số là nơi ae mmo chém gió vui vẻ giảm stress chứ đâu phải nơi để chửi cho bỏ tức cậu, những thanh niêm mà cậu nc =)) toàn mấy thánh lười liệu có vô topic của cậu đọc để rút exp ko ?
mà mình thấy cũng bt. không biết thì hỏi cậu có quyền trả lời or im lặng đi ra ( phép lịch sự của người văn minh) mà tức giận gì mấy chuyện vớ vẫn tào lao mế lao chứ....(cái này là rảnh)

:D thớt hãy nhớ một thời mình đã từng mà thông cảm cho họ,và đừng xem trách nhiệm của người hỏi thuộc về mình thớt,vì họ hỏi toàn bộ người trong forum đâu riêng gì thớt mà thớt phải bực dùm như vậy :oops: em ko phải gây sự với thớt gì đâu,thớt đừng đôi đá em :confused:

hoy tính cãi nhau lại thôi, tiếp thu ý kiến của các bác =.="
Cãi nhau làm giề bác ơi, vào troll cho zui chứ có phải ai làm yt cũng kiếm được tiền đâu, kiếm được tiền chứ có phải ai cũng kiếm được nhiều đâu. Còn bọn gato thì cứ để bọn nó ăn bánh gato no đi, còn mình ăn tiền no là được hơ hơ

chả hiểu sao giờ e ác cảm với mấy thằng bên youtube, ngày vô xem có gì ko riết vào toàn mấy cái topic hỏi chung chung 1 vấn đề, nào là quiz nó ko cho add kênh, nó ko cho add kênh thì tự hiểu là nó vẫn còn đang lỗi, thế thôi cũng lập pic, quiz nó chưa cập nhật xong $ cũng lập pic hỏi, ae lập 1 pic chung, trong đó có vấn đề gì đều có câu trả lời hết mà ra ngoài vẫn lập thêm cái pic để hỏi đc thì e chịu chúng nó, hôm trk thì 1 cái pic đ' biết lôi ở đâu ra cái FAQ 30k view rồi vào chém gió là cập nhật FAQ, 1 cái nó nhân thành mấy cái topic nữa, ko biết cái gì cứ mang đi rêu rao đồn ầm lên, em thì im im vì biết thừa nó ko phải như thế, tổ mẹ cái bọn bên đấy, vô xem chỉ muốn chửi "sao chúng m` ngu thế" mà nghĩ lại ăn nói vậy ko hay =.="
đồng ý với thớt bọn nó rảnh đi troll vụ 30kview mới zo quiz được làm em muốn rớt cả tim! cảm thấy youtube giờ đang nát

Mấy thằng rảnh rỗi thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back