Các tên miền nhiều sản Forex đã bị chặn ở VN

builderall

Junior
Reactions
31
MR
1.066
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay mọi người có để ý rằng một loạt tên miền các sàn lớn ở VN đã bị chặn ko? từ icmarket ,exness, ....sau rất nhiều năm lên báo, có vẻ như cuộc hạ sát tập thể đã bắt đầu. Cơ mà hành lang pháp lý lại gần như ko có để các sàn này phải nộp thuế

Hôm nay mọi người có để ý rằng một loạt tên miền các sàn lớn ở VN đã bị chặn ko? từ icmarket ,exness, ....sau rất nhiều năm lên báo, có vẻ như cuộc hạ sát tập thể đã bắt đầu. Cơ mà hành lang pháp lý lại gần như ko có để các sàn này phải nộp thuế
chặn thì chặn .. vô thì vẫn vô thui :popo_baffle: :popo_baffle: :popo_baffle:

exness vẫn vào bình thường

Exness và IC mình vẫn vào bình thường

Mình nghĩ chắc phải fake IP mới vào được chứ 4g Viettel ko vào được. Ngạc nhiên là forex.com và fxpro vẫn bình thường
Mình đang dùng 4G Vietel vẫn vào bình thường

Không có chặn gì hết nhé bạn, dùng 4G thì ip thường thay đổi nên có thể gặp ip có trong blacklist của sàn hoặc khu vực sever sàn đăng ký tên miền nên không truy cập được thôi, bạn bật tắt 4G để nó đổi ip khác là được.

Không có chặn gì hết nhé bạn, dùng 4G thì ip thường thay đổi nên có thể gặp ip có trong blacklist của sàn hoặc khu vực sever sàn đăng ký tên miền nên không truy cập được thôi, bạn bật tắt 4G để nó đổi ip khác là được.
Đây ko phải cá biệt đâu, một số sàn đã phải đổi tên miền rồi đấy.

Nhà mạng việt nam mình chặn thật rồi ấy. Còn một vài nhà mạng nhỏ lẻ chưa chặn thôi. Phải dùng VPN mới vào được. Chỉ sợ sau này nó chặn tiền ngân hàng thôi. Căng quá, kiếm tiền đã khó, còn bị vầy, thiệt là

Nhà mạng việt nam mình chặn thật rồi ấy. Còn một vài nhà mạng nhỏ lẻ chưa chặn thôi. Phải dùng VPN mới vào được. Chỉ sợ sau này nó chặn tiền ngân hàng thôi. Căng quá, kiếm tiền đã khó, còn bị vầy, thiệt là
còn nạp qua Skrill, Net nữa mà bác, lo gì. Chỉ sợ nạp được mà không còn tiền mà rút thôi bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,498
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom