CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Vừa nhận auto payment của yougov bạn nhé.

site Mobrog có cái khảo sát về bảo hiểm khi làm nó hiện ra bạn mua bảo hiểm nào ở công ty bảo hiểm nào là phải nhớ nhé, gần cuối nó hỏi lại để kiểm tra đấy. khảo sát đó ngon đó, thỉnh thoảng lại có.

Last edited:
8) Bạn làm khảo sát nên tập trung và làm cẩn thận không nên làm ẩu nhé. Không nên làm quá nhanh, mỗi khảo sát đều nói khoảng thời gian bạn hoàn thành khảo sát đó. Bạn nên làm khoảng đó đừng nhanh quá. Ngoài ra thỉnh thoảng khảo sát sẽ hỏi lại các câu hỏi cũ để kiểm tra nếu sai bạn sẽ bị out nhé. Các câu trả lời cũng đừng mâu thuẫn nhau, câu sau đá câu trước, bạn dùng điện thoại android và sử dụng hệ điều hành ios là ko được.

Mọi người trả lời khảo sát có tâm 1 chút để khảo sát có chất lượng cho nhà quảng cáo mn nhé. Điều này cũng giúp acc của mình được lâu dài, không bị khóa vì nhà quảng cáo khiếu nại hay khóa khảo sát hay trừ điểm nhé. Không nên làm nhanh quá mà có thể bị từ chối nên tốt nhất làm chậm 1 chút và cẩn thận, có tâm huyết 1 chút.

Mọi người trả lời khảo sát có tâm 1 chút để khảo sát có chất lượng cho nhà quảng cáo mn nhé. Điều này cũng giúp acc của mình được lâu dài, không bị khóa vì nhà quảng cáo khiếu nại hay khóa khảo sát hay trừ điểm nhé. Không nên làm nhanh quá mà có thể bị từ chối nên tốt nhất làm chậm 1 chút và cẩn thận, có tâm huyết 1 chút.

mình thấy offer này phải làm liên tục vì có những ks hết chỉ tiêu sớm quá nó hỏi cho có không biết ae có mẹo nào để chọn giờ làm việc không nhỉ chứ có mấy cái paycao qua vòng gửi xe rồi xong vô vòng loại dù thử kiêur gì cũng toạch hết

mình thấy offer này phải làm liên tục vì có những ks hết chỉ tiêu sớm quá nó hỏi cho có không biết ae có mẹo nào để chọn giờ làm việc không nhỉ chứ có mấy cái paycao qua vòng gửi xe rồi xong vô vòng loại dù thử kiêur gì cũng toạch hết
1) Canh giờ thì mình đã ghi ở chú ý rồi nó cũng hữu ích được 1 chút. Đọc kỹ các chú ý mình ghi và mình thỉnh thoảng cập nhật theo kinh nghiệm thực chiến của mình.
2) Chỉ tiêu hết nhanh thì mình tìm được khảo sát sớm để làm trước.
3) Làm đa dạng các site vì nhiều khảo sát nó tính chỉ tiêu theo site nghĩa là site này hết nhưng site kia vẫn còn chỉ tiêu. Ngoài ra 1 số site có nguồn khảo sát khác nhau nên site này hết ks nhưng site khác lại có ks khác.
4) Làm khảo sát như câu cá vậy, tâm bất động khi vào check thấy cả đống khảo sát, thì chỉ cần cứ lao vào làm thôi. Ăn thì tốt và tách thì làm tiếp vậy thôi. :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom