CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Kleintarot
Ủa add paypal vào kiểu gì á các bác, với mình add thẻ visa ảo vào được không ? Thấy nhiều survey offer toàn 1k1 point kb làm cái nào

Trả lời:
@Kleintarot mới reg paypal ko cần add thẻ visa đâu, đăng ký với email và sdtl là xong
bạn reg bằng email đăng ký các site khảo sát
nếu có paypal rồi muốn add email mình đăng ký site khảo sát vào paypal thì vào mục account ở paypal để add nhé
trên cùng bên phải ở trang chính của paypal có cái bánh răng
click vào đó là vào phần cài đặt tài khoản
nó là link này
vào mục email và chọn thêm mới email rồi làm theo hướng dẫn thôi
có ks là ngon rồi làm hết nhé

05:28 AM, Sep 29th, 2022
Participate in Surveys
Research on Mobile VN
300.00 points
05:09 AM, Sep 29th, 2022
Participate in Surveys
Your-Surveys Router Tier 3
750.00 points

Vừa làm bên lootup, ăn con 750 points mà làm có 2 phút về nước diệt khuẩn. Quá nhanh.
Ăn thêm con 300 points về covid.

05:28 AM, Sep 29th, 2022
Participate in Surveys
Research on Mobile VN
300.00 points
05:09 AM, Sep 29th, 2022
Participate in Surveys
Your-Surveys Router Tier 3
750.00 points

Vừa làm bên lootup, ăn con 750 points mà làm có 2 phút về nước diệt khuẩn. Quá nhanh.
Ăn thêm con 300 points về covid.
Cái này tùy nhân phẩm chứ ko phải chăm là đc. Mình vào check toàn thấy no survey ko :popo_big_smile:

1 site mình tạo 2 acc (bằng 2 thiết bị và 2 đường truyền). 2 email đăng kí 2 acc đó mình đã thêm vào paypal. Vậy khi thanh toán có bị check họ tên của 2 acc trùng với họ tên trong payal và bị banned không ad? Thank!

1 site mình tạo 2 acc (bằng 2 thiết bị và 2 đường truyền). 2 email đăng kí 2 acc đó mình đã thêm vào paypal. Vậy khi thanh toán có bị check họ tên của 2 acc trùng với họ tên trong payal và bị banned không ad? Thank!
thêm nữa tạo 2 paypal với name khác nhau, người thân là dc. Không 1 site mà làm 2 acc mà chung 1 paypal dc bạn nhé.

10) Bạn đừng nản khi click vào nhiều khảo sát mà bị loại vì mỗi khảo sát đều nhắm vào các đối tượng khác nhau nên các câu hỏi lúc đầu sẽ kiểm tra xem bạn có phải là đối tượng họ cần không nếu bạn không phải là đối tượng đó thì họ không cho bạn làm. Hãy kiên trì bạn sẽ có kinh nghiệm và may mắn sẽ đến với bạn. Làm khảo sát như đi câu cá hôm nay được 1$/site, ngày mai vẫn site đó có thể được 3-5$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom