CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Bằng chứng 1 tháng kiếm ít nhất 150$ đâu? Có khi nổ để tuyển ref chứ không tôn trọng sự thật như lão shadow. :popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Bằng chứng 1 tháng kiếm ít nhất 150$ đâu? Có khi nổ để tuyển ref chứ không tôn trọng sự thật như lão shadow. :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Mình làm các site như của Shadow thôi, phần nhiều site là ref của cậu ấy cả mà, các site đều uy tín, nhiều người trong diễn đàn làm đâu phải có mình mình. Mình nói ngày có thể kiếm 5$-10$ và thỉnh thoảng mình vẫn post payment đó thôi. Bạn có thể xem. Bạn xem mình nổ ở chỗ nào ?

Mình làm các site như của Shadow thôi, phần nhiều site là ref của cậu ấy cả mà, các site đều uy tín, nhiều người trong diễn đàn làm đâu phải có mình mình. Mình nói ngày có thể kiếm 5$-10$ và thỉnh thoảng mình vẫn post payment đó thôi. Bạn có thể xem. Bạn xem mình nổ ở chỗ nào ?

Từ "mỗi" nghĩa là hầu như ngày ngào cũng kiếm tầm đó. Vì thế tháng phải kiếm 150$, :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Không có bằng chứng thì có nghĩa là nổ to, nổ mạnh câu ref

View attachment 204535

Từ "mỗi" nghĩa là hầu như ngày ngào cũng kiếm tầm đó. Vì thế tháng phải kiếm 150$, :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Không có bằng chứng thì có nghĩa là nổ to, nổ mạnh câu ref
Mỗi ngày là MỖI NGÀY LÀM đó bạn, chứ không làm cũng được 5$-10$ hay sao, cần đó site mà làm bạn nghĩ không làm được 5$/ngày hay sao ?

Mỗi ngày là MỖI NGÀY LÀM đó bạn, chứ không làm cũng được 5$-10$ hay sao, cần đó site mà làm bạn nghĩ không làm được 5$/ngày hay sao ?
Hỏi 1000 người xem, 999 người sẽ hiểu ý "mỗi ngày" trong tiêu đề của bạn là "hàng ngày". Từ điển tiếng Việt cũng có khái niệm "mỗi ngày" chính là "hàng ngày". Đề nghị mod @animax1991 sửa tiêu đề topic thành:

CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT, CÓ NGÀY KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$​

Thay vì giật tít thì nên nói đúng sự thật, ok? :popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Hỏi 1000 người xem, 999 người sẽ hiểu ý "mỗi ngày" trong tiêu đề của bạn là "hàng ngày". Từ điển tiếng Việt cũng có khái niệm "mỗi ngày" chính là "hàng ngày". Đề nghị mod @animax1991 sửa tiêu đề topic thành:

Thay vì giật tít thì nên nói đúng sự thật, ok? :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Bạn nói chuyện vô lý thật, nếu làm thì ngày sẽ được như vậy ko khó. Còn không làm thì sao được tiền được nên không thể suy tớ ghi như vậy thành ra là tháng được 150$ được. Làm survey là nghề tay trái, không thể bắt ai ngày nào cũng làm được. Bạn ghi như trên nghĩa khác hoàn toàn.

@kit041121 mỗi ngày là dễ gây hiểu lầm rồi ông bạn ơi :v
@mccross người nhà cả ông ơi, kệ đi :v
Dạo này có site nào hay dự án nào hay mà mình chưa có cứ post nhé hoặc pm fb cho mình nhé, mình sẽ ủng hộ bạn như mọi khi.

:):):)

Mình thấy tiêu đề ổn mà nhỉ. Nếu chịu làm thì $5-$10 mỗi ngày/ hằng ngày không khó.

thongaydng said:
Reg hết mỗi web 1 mail r add vào paypal à a bác ?
Dùng chung 1 mail cho các web dc k tại bác suggest cũng phải chục site
Với cho mình hỏi là trung bình cần làm bao lâu để được như bác ?
Tại để mà kiếm 5-6m mỗi tháng với cái nghề này thì chắc cũng k dễ

Trả lời:
Tất cả site dùng chung 1 email cũng được bạn.
Thời kỳ đầu là học hỏi nên bạn quyết tâm học đến đâu thì nhanh đến đó.
Làm được như mình thì nhanh thôi à, tháng 6m là tầm mỗi ngày tầm 10$ không khó đâu.
1 số người không thích cái kiểu hiện survey rồi mấy câu đầu là lọc, lọc đúng yêu cầu của họ thì họ cho làm khảo sát, không đúng yêu cầu thì họ loại chứ đã đúng rồi thì làm nhanh lắm, khảo sát dài tầm 1-2$ thì cũng làm tầm 15-20 phút là xong thôi à.
Bạn lưu fb này của mình, có gì cần hỏi cứ pm mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back