Help các pro seo prints cho e hỏi

whynotnum01

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
tốc độ cao nhất mấy pro đạt được là bao nhiêu $/h vậy ạ:binhsua160:

thêm cả thông tin cấu hình pc và đường mạng đang xài luôn nhé :binhsua123:

60 Job/h, Máy ram 6G,mạng cùi 165k VNPT, Mỗi job tầm 0.7 = 42Rup/h. Đó làm mạng load ngon,máy nhiêu ram và quen Job.

60 Job/h, Máy ram 6G,mạng cùi 165k VNPT, Mỗi job tầm 0.7 = 42Rup/h. Đó làm mạng load ngon,máy nhiêu ram và quen Job.

Bác này làm khủng quá, máy e cũng 6GB, mỗi lần mở tầm 15 tab là hết sức, xong rồi phải chờ 5-6 phút mới làm job mới, có cách nào làm nhanh hơn ko ạ :binhsua155:

Bác này làm khủng quá, máy e cũng 6GB, mỗi lần mở tầm 15 tab là hết sức, xong rồi phải chờ 5-6 phút mới làm job mới, có cách nào làm nhanh hơn ko ạ :binhsua155:
6G treo tam 20 job cu vừa làm vừa gửi,như thế vãn chậm đấy

Bạn phải tự tìm job và lọc job, không nên thụ động phụ thuộc vào người khác. Quen tay thì tầm 1-1.2$/h :)

40Rup/h , nhưng mà là làm nhiều nick chứ đeks phải 1 nick :binhsua172:
1h phải làm 5 nick , fake ip bay vòng quanh thế giới :binhsua168:
+ với tiền bonus cho nick chính nữa thì khoảng 42Rup/h :binhsua168:

Hỏi luôn mấy PRO ở đây có ai biết khắc phục lỗi GoogleChrome dùng được 1 lúc thì không dịch sang tiếng việt không
mặc dù nó ghi trang này đã được dich từ Tiếng Nga sang Tiếng Việt

Hỏi luôn mấy PRO ở đây có ai biết khắc phục lỗi GoogleChrome dùng được 1 lúc thì không dịch sang tiếng việt không
Nếu bạn dung phần mềm đổi IP thi no hay bi thế, cũng ko rõ lý do tsao, nhưng nếu khi bi vậy, đổi sang IP khác thi lại dịch dc bth

Bác bam vào mui tên, chon Vietnam 1 lan nua xem :binhsua163:

Nếu bạn dung phần mềm đổi IP thi no hay bi thế, cũng ko rõ lý do tsao, nhưng nếu khi bi vậy, đổi sang IP khác thi lại dịch dc bth
Dùng IP tĩnh kô đổi cũng bị toàn phải khởi động lại máy mới đc thế mới ác
Bác bam vào mui tên, chon Vietnam 1 lan nua xem :binhsua163:

Không đc :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week