Request Các pro paypal cho em hỏi với ạ.. !!

alexdung

Junior
Reactions
47
MR
0.179
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là em có 1 acc paypal đã very = card exim và đã add 7 mail phụ vô... nhưng do nhu cầu em cần add thêm mail vậy cho em hỏi em đc xoá đi add thêm tối đa bao nhiêu mail để ko dính limit vậy các pro ?? tks các pro nhiều lắm :D

Có chúa mới biết paypal nó limit lúc nào :cool:

add mail phụ thì thoải mái không sợ limit,nhưng giới hạn add mail hình như là 200 mail thì phải.Vì trước đây tớ đã từng làm rồi và chính xác là hơn 100 mail

mit hay không là do độ trust.nếu trust ko có thì add 1 mail nhận tiền về cũng ăn mít.chắc cậu đang chơi off :).paypal của cậu mà ko có trust thì mình đảm bảo mít trong vòng 3 nốt nhạc

tks các bác.... paypal em lập đc hơn 3 năm và có khoảng hơn 100 giao dịch... cho em hỏi như vậy thì add đc 100 mail hok ??

mit hay không là do độ trust.nếu trust ko có thì add 1 mail nhận tiền về cũng ăn mít.chắc cậu đang chơi off :).paypal của cậu mà ko có trust thì mình đảm bảo mít trong vòng 3 nốt nhạc
trust la gi vay anh nhi?

add được 100 mail với điều kiện cùng lúc chỉ 7 or 8 mail gì đó không nhớ.
Muốn add nhiều hơn thì remove và add tiếp -> 100 lần thì hết

cứ remove rồi add từng cái hay remove hết mail phụ add luôn 1 lần 7 cái hả pro ??

Chỉ cần giao dịch đều đều là ok bạn à? Limit chỉ khi paypal của bạn có vấn đề về send tiền đột ngột quá nhiều hoặc nhận tiền quá nhiều chẳng hạn. Chứ cứ bình thường thì lo gì bị limit.:)

paypal nào cũng add đc 100 mail nhé bạn!

- 7 cái là max rồi, xóa mail đi add mail khác thì nguồn phải good, và có thời gian chờ giữa remove và add mail là tốt nhất

Nếu nhận tiền k rõ nguồn gốc hoặc nhận 1 lần quá nhiều sẽ bị limit ngay.

cứ add 7 cái rồi remove xong acc tip bữa mình làm 1 lần 60 chục cái mail chả sao :))..

Hay là thay vì add mail thì mình lập thêm cái paypal nữa nhỉ ??? Có sao ko các bác ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week