Các pro JSS vào trả lời em giúp với.

Status
Not open for further replies.
Lúc 1h40 sáng ngày 13/6/2012 mình yêu cầu rút tiền từ JSS. và nhận được mail thông báo của JSS là:
"Your JSS Withdrawal is Being Processed! Your withdrawal is being processed and will be carried out as you
have requested, the process normally accomplished within 24-36 hours."

Lúc 4h30 sáng ngày 13/6/2012 mình nhận được mail từ JSS thông báo là:
"Your JSS Withdrawal Request has just been processed! The money you requested has just been sent to your
Liberty Reserve Account!"

Vào trong tài khoản JSS thì thấy thông báo rằng đã chuyển tiền rồi. Nhưng đến hôm nay 10h30 ngày 14/6/2012 vẫn chưa thấy tiền về tài khoản LR.
Lần trước mình rút tiền thì chỉ khoảng 6 h sau khi thông báo là tiền về tài khoản LR. Nhưng lần này đã hơn 1 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về?
Mình chơi nghiêm túc không rửa tiền.
Các bác cho mình lời khuyên nên chờ đợi tiếp hay gửi vé yêu cầu hỗ trợ từ JSS...?

thucnc

Newbie
Reactions
119
MR
0.000
jss

Lúc 1h40 sáng ngày 13/6/2012 mình yêu cầu rút tiền từ JSS. và nhận được mail thông báo của JSS là:
"Your JSS Withdrawal is Being Processed! Your withdrawal is being processed and will be carried out as you
have requested, the process normally accomplished within 24-36 hours."

Lúc 4h30 sáng ngày 13/6/2012 mình nhận được mail từ JSS thông báo là:
"Your JSS Withdrawal Request has just been processed! The money you requested has just been sent to your
Liberty Reserve Account!"

Vào trong tài khoản JSS thì thấy thông báo rằng đã chuyển tiền rồi. Nhưng đến hôm nay 10h30 ngày 14/6/2012 vẫn chưa thấy tiền về tài khoản LR.
Lần trước mình rút tiền thì chỉ khoảng 6 h sau khi thông báo là tiền về tài khoản LR. Nhưng lần này đã hơn 1 ngày mà vẫn chưa thấy tiền về?
Mình chơi nghiêm túc không rửa tiền.
Các bác cho mình lời khuyên nên chờ đợi tiếp hay gửi vé yêu cầu hỗ trợ từ JSS...?

Chắc bạn rút muộn mới vậy, mình thường rút lúc 6-7h tối , sáng hôm sau hoặc cùng lắm là 5h chiều là đã về LR. Bác cứ đợi hết 36h xem thé nào rồi gửi yêu cầu.
Chúc may mắn

Upvote 0

hiepnd04

Junior
Reactions
79
MR
0.000
vâng em rút lúc hơn 1 h đêm, sau khi JSS nó bị ddos vừa vào lại được. Không biết có bị lỗi gì không? mà đến giờ không thấy về LR mặc dù đã thông báo pro set sut.

Upvote 0

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chắc bạn rút muộn mới vậy, mình thường rút lúc 6-7h tối , sáng hôm sau hoặc cùng lắm là 5h chiều là đã về LR. Bác cứ đợi hết 36h xem thé nào rồi gửi yêu cầu.
Chúc may mắn

Một ngày thì ăn thua gì,
mình còn bị kẹt 200LR từ ngày 30 tới giờ,...
nó còn chưa thèm trả lời ticket,các ngày khác pay bt....

Upvote 0

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
rút cùng đợt với mình. tưởng nó không send nhưng tối qua nó send rồi :D

Upvote 0