Ask các pro cho hỏi 1 chút về qlink

Reactions
44
MR
0.047
qlink đang gõ thì bị mất kết nối các bác ạ
e gõ soft XD thì thấy ko lên code nnã là biết bị đứt kết nối vs sever qlink:)
bật wweb lên vào trang chủ qlink thì nó hiện lỗi 500 sever error
cho mình hỏi là các bác có ai bị như mình ko vậy? rep thật lòng đừng troll mình. mất t.g lắm:)
để xác định chính xác là svr lỗi hay do mạng mình ko ổn định:p:D
(nói vậy thôi chứ mạng nhà mình ngon lắm. mỗi tội là buổi tối bố mẹ hay dùng để xem phim trong phòng nên mạng ko ổn định :p)

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
cho mình hỏi là các bác có ai bị như mình ko vậy? rep thật lòng đừng troll mình. mất t.g lắm:)
(nói vậy thôi chứ mạng nhà mình ngon lắm. mỗi tội là buổi tối bố mẹ hay dùng để xem phim trong phòng nên mạng ko ổn định :p)
vào topic của Qlink nhé! vừa bị 2 nháy 500 đây ! mạng FPT 8mb/s cáp đồng lúc 10h5 và 10h20 =)) nhọ ! khả năng là do web nó ! chứ load site khác bt mà

vừa nói xong lại dính ngay của mình mới đau :)) ra cái captcha hình ảnh ấn ? cũng bị khóa . ko thể đỡ nổi . cao nhân nào lên chỉ cách gõ captcha hình ảnh trên sofft với nhề :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Dự án nào cũng có ưu và nhược điểm hết đó bác ạ :D vì không gì là hoàn hảo cả :D
ko cần phải perfect đâu mít tơ tèo ơi :confused:
chỉ cần nó pay tốt và làm multi acc được. chuyển về cùng 1 payment ID là oke nhé bác.
mà cái chữ kí của bác là thế nào đấy :D pm mình đê ae thảo luận tí nhờ. mình cũng chơi cả PTC nữa mà . hi hi:p

ko cần phải perfect đâu mít tơ tèo ơi :confused:
chỉ cần nó pay tốt và làm multi acc được. chuyển về cùng 1 payment ID là oke nhé bác.
mà cái chữ kí của bác là thế nào đấy :D pm mình đê ae thảo luận tí nhờ. mình cũng chơi cả PTC nữa mà . hi hi:p
Hihi cùng chuyển về 1 acc mà rate cao thì chỉ có pix , nhưng bị cái là nó load khá chậm ban ngày , ban đêm thì load nhanh hơn chút :D e đang chơi neobux có hứng thú thì bác chơi với e :D

diepkimsjc

Banned
Reactions
382
MR
0.001
ổn định mạng đi bạn

ổn định mạng đi bạn
mạng bt` mà bạn . nhưng mà thôi t bỏ qlink rồi. sang làm cái khác:rolleyes:
Hihi cùng chuyển về 1 acc mà rate cao thì chỉ có pix , nhưng bị cái là nó load khá chậm ban ngày , ban đêm thì load nhanh hơn chút :D e đang chơi neobux có hứng thú thì bác chơi với e :D
cái đệt. neo bux chỉ click quảng cáo thôi mà bác. thế bác chơi đầu tư à:D

Cũng tính mà chưa có vốn bác ạ , click lai rai qua ngày thôi :D
thế thì phải dùng auto mc . ko thì sao dủ tiền trà đá :D
bỏ qlink bác qua làm cái nào thế ?
mega typers. code khó lắm. gõ được 20 23 wpm về chiều. còn đêm thì 19 wpm. căn bản code nó dài. với lại nó loằng ngoằng. vs tỉ lệ chính xác dưới 70% như bác thì làm chỉ lỗ thôi :p nó tính tiền chuẩn lắm nên gõ sai nó biết ngay

thế thì phải dùng auto mc . ko thì sao dủ tiền trà đá :D

mega typers. code khó lắm. gõ được 20 23 wpm về chiều. còn đêm thì 19 wpm. căn bản code nó dài. với lại nó loằng ngoằng. vs tỉ lệ chính xác dưới 70% như bác thì làm chỉ lỗ thôi :p nó tính tiền chuẩn lắm nên gõ sai nó biết ngay
Không dùng auto được với neobux đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back