Các pro cho em hỏi về Yllix

kakalat1

Junior
Reactions
47
MR
0.007
Insuree Balance
0
Các pro cho em hỏi ngu, cái chỗ ECPM của là 13.54 có nghĩa là mình được 13.54 đúng ko ạ, em vừa gia nhập mà sao em có eCPM đuoc vài đô mà nó thống kê thu nhập có 0.02 bùn quá ( Hình này em lượm không phải của em)
Mong các bác thông não giúp em.

Các pro cho em hỏi ngu, cái chỗ ECPM của là 13.54 có nghĩa là mình được 13.54 đúng ko ạ, em vừa gia nhập mà sao em có eCPM đuoc vài đô mà nó thống kê thu nhập có 0.02 bùn quá ( Hình này em lượm không phải của em)
Mong các bác thông não giúp em.

Xem cái cột Earnings ấy, đó mới chính là thu nhập của bạn.

Thank pro nhiều, sao mobile redirect của mình có lên, mà nó lai không tính ECPM cho mình nhỉ? mìh vừa đăng ký acc hôm qua, thấy có view có click có ecpm mà earning thì lại toàn 0. hix
Xem cái cột Earnings ấy, đó mới chính là thu nhập của bạn.

Chính xác ECPM là số tiền tính cho 1000 lượt view nha. Không tin bạn cứ tính

Của mình nó tổng kết thấy cả 1k impression rồi mà tiền ko có lên tí nào .hix nghe bảo phải lên premium nó mới tính hả cậu/.

khi lên Premium rồi thì ECPM nó có lên nhiều không ạ, mong các pro thông não em phát

Cho em hỏi một chút, em newbee: Yllix của em lến tới 1k impression mà không hề có một đồng nào là sao ạ?
với lại em thử qua một máy khác mạng để thử click nhưng trong thống kê cũng khôgn có là sao ạ.

Cảm ơn các bác!

Net lên tiền khi có CR thôi.. vứt hết mẹ impress + click đi..CR cao mới có tiền..
Chạy bùng ads facebook dc thì inbox m hợp tác paid ngày nhé
Rate cao hơn yllix nhiều
1 conver dao động từ 0.8 ~ 2 đô. Chạy real ko cheat !!!

cái này thuộc dạng cpi cpa, muốn có $ thì phải có người tải app về. Conver càng cao càng nhiều tiền, nước nào cũng dc quan trọng nhất là conversion,
Muốn nhiều $ thì cheat tải app rồi đổ traffic zo.
Làm dc thì mọi thứ nó sẽ lên theo.

cái này thuộc dạng cpi cpa, muốn có $ thì phải có người tải app về. Conver càng cao càng nhiều tiền, nước nào cũng dc quan trọng nhất là conversion,
Muốn nhiều $ thì cheat tải app rồi đổ traffic zo.
Làm dc thì mọi thứ nó sẽ lên theo.
Bác cho em hỏi là giờ có net cpc nào chơi đc cheat click không bác?
Cảm ơn bác nhiều

13.54 là ecpm của thái lan, của bác có 82 view thái lan thôi nên tính ra nhiêu đó là đúng, các view nước khác bác ko có conversation nên cpm = 0, nếu bây h view thái lan của bác lên 1k thì cái cpm nó sẽ giảm còn 1-2$ gì thôi, vì ylix càng nhiều click thì cpm sẽ càng xuống chứ ko phải càng lên như GA.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom