Các cao thủ vào góp ý để hạn chế limit paypal nhé

Có 1 số ý kiến rằng kg nên sent tiền liên tục dưới 0.5$ và đăng nhập pp nhiều lần trong ngày.
Mình vừa bị limit sáng nay vì cái gọi là 0.06$ và trong 6 tháng sau mới rút tiền về ATM nên hơi buồn 1 tý.

Mong các anh/chị cho 1 vài ý kiến để anh em hạn chế limit nhé.
Thân!
Truongminh87

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
@Truongminh: mình thấy việc limit là hên xui thôi, tránh vỏ dưa cũng gặp vỏ dừa à.
anh em mmo, làm đủ mọi việc, ptc, ptu, offer.... nhận tiền từ quá nhiều nguồn.
Chỉ cần có 1 nguồn tiền bẩn là coi như tai họa ập đến. Việc này thì ko cách nào tránh được.

Có những tài khoản không bao giờ limit là những tài khoản làm ăn lớn, lâu lâu mới nhận 1 cục tiền. Và cho dù có limit thì cũng gỡ dễ dàng thôi vì làm ăn chân chính đàng hoàng.

Upvote 0
Reactions
1,669
MR
0.033
5/* Bạn có thể bị limit khi nhận tiền "không sạch" từ một tài khoản bị paypal nghi ngờ, hoặc khi bạn chuyển tiền tới một tài khoản có sử dụng "tiền bẩn" ( thông thường, nhẹ nhất thì paypal sẽ mở 1 case để hỏi về số tiền đó, và số tiền đó sẽ bị hold( tạm giữ lại)có thể ko bị limit, còn nặng hơn thì dẫn tới limit

cái này hôm nay diễn đàn nhiều ng` bị limit đây, mà làm sao biết đc tài khoản nhận tiền có sạch ko cơ chứ, haizzzzz

Upvote 0
có 1 cách khi send tiền qua lại mà bớt limit, hold do auto limit, đó là chức năng Request Money.

khi nhấn vào đó, cứ làm theo những mẫu , và khi xác nhận request, trạng thái pending sẽ thấy trong history, nếu người bên kia chỉ cần accept, là bên này sẽ nhận được số tiền đó,

trường hợp trên chỉ thích hợp cho 1 số trường hợp, như rèback, hay exchange ,....còn về website thanh toán thì thua,các bạn tự biên tự diễn , tìm hiểu.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Truongminh87

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Vậy mình nâng cấp tk mình lên thành Premier và Business thì chắc cũng như thế nhĩ, vì thường chủ hội 1 ngày sent số tiền lẻ nhiều lắm. Ví dụ 0.02 v..v... thế thì chắc các chủ hội một ngày thanh toán vào cuối ngày và kg bít có thể ghi chú như " Bonus site HOT - Truongminh 87 " kèm thêm lời nhắn bên trong là Chúc các bạn một ngày vui vẻ đc kg anh nhĩ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week