các bạn giúp mình lấy lại tài khoản yahoo với

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
lâu rồi mình không vào tài khoản yahoo, giờ vào thì quên mất cả mật khẩu, vào lấy lại mật khẩu thì mình cũng quên mất cả câu trả lời , có gì giúp mình lấy lại với nhé, cám ơn các bạn nhiều lắm

hê hê khó quá bác

Upvote 0
Úp giúp bạn

Upvote 0
cả cái forum này vẫn ích kỷ như ngày nào, chả là vì mình không lên cài forum này hơn một năm cứ nghĩ dạo này có nhiều nhân tài nên muốn vào đây nhờ sự giúp đỡ, thật không ngờ!!!:(

Upvote 0
cả cái forum này vẫn ích kỷ như ngày nào, chả là vì mình không lên cài forum này hơn một năm cứ nghĩ dạo này có nhiều nhân tài nên muốn vào đây nhờ sự giúp đỡ, thật không ngờ!!!:(
Ông mới là thădng ích kỉ , moi ngươì không vào giúp thì thôi trách móc cái gì

Upvote 0
Ông bị bệnh não à? Với chừng đó cái thông tin ông đưa, lấy lại nick cho ông giống như đào giếng ở nghĩa địa, gặp toàn xác chết thôi.
1 năm ông ko lên rum thì việc quái j phải trách người ta. Nhân tài 4rum này éo thiếu nhưng họ có cái cuộc sống của họ. Vãi

Upvote 0
Ko biết thì ko giúp được thế thôi còn vào làm gì
Nhờ vả thì cũng cần time để tìm ra người giúp được chứ bạn
Haizzzzzzz!!!!:oops::oops::oops:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838