Suggest các bạn đã từng vay tín chấp xin chỉ giúp ạ

TN789

Junior
Reactions
42
MR
0.000
thời gian này mình rất khó khăn, và cần một số tiền dưới 10tr để trang trải và làm vốn mua bán nhỏ lẽ kiếm thêm thu nhập, mình đang bị nợ xấu do lúc trước cho bạn mượn hồ sơ trả góp.
nên ko thể vay dc từ ngân hàng hay công ty tài chính dc.
mình nghe nói vay qua app bị nợ xấu vẫn vay dc, mình đã thử vày app như dotodong, avay, điều không dc phản hồi gì cả.
bạn nào có cùng tình trang như mình và đã vay thành công rồi xin chia sẽ với mình ạ.
cảm ơn các bạn rất nhiều

Dính số CMND thì pó tay rồi. Chỉ có bốc nóng xã hội đen thôi. Ra mấy trụ điện hay dán mấy cái cho vay với hút hầm cầu nó cho vay 20%/m á

Upvote 0
Dính số CMND thì pó tay rồi. Chỉ có bốc nóng xã hội đen thôi. Ra mấy trụ điện hay dán mấy cái cho vay với hút hầm cầu nó cho vay 20%/m á
thank bạn, vay nóng chỉ có con đường chết chứ ko làm ăn gì dc đâu

Upvote 0
haizz, có nhiều người chết vì vay tiền trên app lắm rồi, nó tính lãi kép dồn với tiền phạt nộp chậm, lên youtube search ra thấy toàn nạn nhân của vay app.

Số tiền ít như vậy bạn nên vay mượn bạn bè hoặc người thân thì tốt hơn.

Upvote 0
Nợ xấu thì khó vay lắm. người ta check CIC phát là ra à. cùng lắm nợ xấu thì giờ chỉ có vay thế chấp thôi. tìm chỗ nào cho thế chấp đăng ký xe ấy. F88 có thì phải

Upvote 0
Khuyên nếu k có vốn thì thôi đi làm tích góp kiếm vốn, chứ mà kiểu vay app để làm ăn thì chỉ có làm ăn cướp mới trả được lãi thôi.

Upvote 0

sẽ ổn thôi, vay 2 triệu trả 3 triệu sau 1 tháng, lãi 50% với các ứng dụng đen ntn thì chúc bạn sớm ra đường ở, còn lại cân nhắc kỹ

Upvote 0
Mấy cái ứng dụng vay tiền đa số của bọn xã hội đen cho vay nặng lãi, bạn mà dính vào đó thì coi chừng banh xác nhé
Nhưnh có một cách an toàn đó là vay tiền qua ứng dụng viettelpay hoặc là senpay, 2 cái này của viettel và fpt nên bạn khỏi lo lãi cắt cổ.
Nhưng bạn bị dính sổ đen thì k biết vay đc k.

Upvote 0
thank bạn, vay nóng chỉ có con đường chết chứ ko làm ăn gì dc đâu
chứ vay app khác gì? mang tiếng app cho văn minh thôi chứ cũng dân xhd chứ gì nữa :)) , dính vô đi rồi khổ càng thêm khổ , mà nghe nói vay 10tr nó không đưa đủ 10tr đâu nhé tính cái qq gì ấy đưa có mấy triệu ah

Upvote 0
Hồ sơ trả góp mà cũng cho mượn dc thì quỳ. Mượn để mua trả góp chứ có phải khó khăn bệnh tật gì đâu mà cho mượn. Nó mua đồ trả góp nó xài sướng cái thân của nó chứ làm dc gì đâu. Bạn bạn cái l*n ý chứ bạn gì !

Upvote 0
Vay app nó không tính nợ xấu đâu.
Cái quan trọng là đt có nhiều danh bạ, lịch sử cuộc gọi nhiều.
Bọn cho vay trên app nó có đòi đc đâu, nên nó dựa vào danh bạ để đe doạ người thân, bạn bè bắt mình trả thôi.

Upvote 0
lãi suất được "ẩn mình" bằng phí xác nhận, hay phí xử lý đơn vay tiền. nói chung là não to quá rồi, dây vào chỉ có chết thôi

Upvote 0
mượn hồ sơ trả góp là sao nhỉ? Bây giờ không cần gặp mặt trực tiếp cũng mượn trả góp đc à ??? :popo_surrender:

Nếu vậy thì quá nguy hiểm, lỡ ai vớ được info của mình chắc có khi lại đc nằm trong viện nợ xấu khó đòi :popo_after_boom:

Upvote 0

:popo_adore:

Upvote 0
Upvote 0
thời gian này mình rất khó khăn, và cần một số tiền dưới 10tr để trang trải và làm vốn mua bán nhỏ lẽ kiếm thêm thu nhập, mình đang bị nợ xấu do lúc trước cho bạn mượn hồ sơ trả góp.
nên ko thể vay dc từ ngân hàng hay công ty tài chính dc.
mình nghe nói vay qua app bị nợ xấu vẫn vay dc, mình đã thử vày app như dotodong, avay, điều không dc phản hồi gì cả.
bạn nào có cùng tình trang như mình và đã vay thành công rồi xin chia sẽ với mình ạ.
cảm ơn các bạn rất nhiều
Vay làm ăn thì ko nên rồi.
Dưới 10 tr lên Hcm hay Hà Nội cày tầm 1 tháng là có mà , vay làm gì sau này trả khổ lắm.

Upvote 0
Tùy nữa bạn ơi, nợ xấu cũng có mức độ,nếu bạn đã thanh toán khoản nợ trên rồi thì khả năng vẫn vay dc đấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back