• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Các bài viết HYIP thuộc mục new site???

gravity239

Hero
Reactions
803
MR
0.006
Mình thấy từ hôm qua mục HYIP được phân thành box con của box new site, không biết là do lỗi lầm gì không mà sau khi phân xong, các bài viết mới trong box con này không cập nhật lên bảng latest replied trên trang chính làm mình rất khó theo dõi bài viết mới trong mục này.

Mong admin để ý fix lỗi này.

Thanks.

Cảm ơn @gravity239!

Hiện tại box New Site đang quy hoạch lại, bổ sung rule của box. Trong quá trình quy hoạch có thể sẽ gặp phải một số vấn đề không mong muốn, nếu có vấn đề gì nhờ mọi người báo sớm giúp mình để mình xin ý kiến từ BQT và điều chỉnh lại!

Rất mong nhận được những phản hồi và ý kiến đóng góp từ các bạn! Một lần nữa xin cảm ơn bạn!

Upvote 0
Sao không dời box hyip ở new site về box hyip lớn luôn nhỉ? Site hyip nào mới thì post thẳng vào new site, hoạt động lâu thì move ra box to luôn. Chứ để ở box new site thì các topic nó lại trùng nhau.

Upvote 0
Sao không dời box hyip ở new site về box hyip lớn luôn nhỉ? Site hyip nào mới thì post thẳng vào new site, hoạt động lâu thì move ra box to luôn. Chứ để ở box new site thì các topic nó lại trùng nhau.
- Các site HYIP thuộc box New Site không gặp phải một số rule như bên box HYIP (bắt buộc có proof deposit, plan lãi cao quá 120%/day,...) vì vậy bất kể site HYIP nào cũng có thể post ở box New Site
- Quy định mỗi Box chỉ được giới thiệu duy nhất 1 site nên nếu move qua box khác thì sẽ trùng topic.

Upvote 0
Chào @gravity239!

Vấn đề bạn nêu ra mình đã thảo luận ý kiến với BQT và đưa ra quyết định các comment trong box New Site sẽ không hiển thị trên Last Replies ở trang chủ vì số bài post của box quá nhiều nên sẽ lên top thường xuyên (đặc biệt là các site hourly có nhiều rủi ro cao cho member) vì vậy mọi người vào trực tiếp box để theo dõi và chọn chức năng watch thread ở topic nào cần quan tâm để nhận được cảnh báo sớm nhất!

Thay mặt BQT mình gửi lời cảm ơn bạn đã góp ý xây dựng, rất mong nhận được thêm nhiều ý kiến góp ý của các bạn! Chúc bạn luôn mạnh khỏe và thành công!

Thân!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom