các bác ơi cho em hỏi có cách nào để tạo đc nhiều tài khoản tiktok trên cùng 1 điện thoại không ạ. Với lại mình sài 4g nhà mạng có đổi được ip không ạ

whysohard

Newbie
Reactions
1
MR
0.309
Các bác ơi cho em hỏi có cách nào để tạo đc nhiều tài khoản tiktok trên cùng 1 điện thoại không ạ. Với lại mình sài 4g nhà mạng có đổi được ip không ạ. Em mới vào nên còn hơi bỡ ngỡ mong mọi người chỉ bảo thêm ạ. Em cảm ơn

1. dùng các app nhân bản ứng dụng là dùng đc nhiều tk, 1 số app chỉ nhân bản được 2, muốn nhân n thì phải up lên bản pro tốn phí.
2. fake ip trên ĐT nếu dùng 4G thì thay dải cuối nhanh chóng = cách bật tắt chế độ máy bay, còn muốn chuyên sâu hơn thì dùng các app VPN , tất nhiên muốn fake ok thì đều nên dùng bản tốn phí

1. dùng các app nhân bản ứng dụng là dùng đc nhiều tk, 1 số app chỉ nhân bản được 2, muốn nhân n thì phải up lên bản pro tốn phí.
2. fake ip trên ĐT nếu dùng 4G thì thay dải cuối nhanh chóng = cách bật tắt chế độ máy bay, còn muốn chuyên sâu hơn thì dùng các app VPN , tất nhiên muốn fake ok thì đều nên dùng bản tốn phí
Dạ em cảm ơn ad ạ. Mà em ko hiểu tiktok nó lần kiểu gì mà em fake vpn nó kêu là tạo quá nhiều lần thử lại. Chắc em phải tìm hiểu thêm ạ. Em cảm ơn ad

Ngoài ra còn liên quan đến thông tin thiết bị. Nếu có thể fake thiết bị được thì êm. Cơ mà Tiktok thì Tàu mà ra. Đâm ra bọn nó biết Multi hết.

Bạn lên mấy hội nhóm trên FB, ngta có tool chạy + 4g hoặc proxy để xoay. Nói chung chưa biết thì lên đó tìm hiểu, và cẩn thận SCAM

1 điện thoại dùng nhiều tài khảo tiktok được. Mình tạo tài khoản tiktok bằng gmail được nhiều mà .
Dùng 4G thì mỗi lần tắt mở là có IP mới

Các bác ơi cho em hỏi có cách nào để tạo dc nhiều tài khoản tiktok trên cùng 1 điện thoại ạ. Với lại mình sài gòn 4g nhà mạng có thể đổi ip không ạ. Em mới vào nên còn hơi bồng bềnh mong mọi người chỉ bảo thêm ạ. Em cảm ơn
đổi ip thì dùng proxy ipv4 xoay ấy ạ, mà giờ xoay chủ yếu là proxy dân cư ạ.

Mỗi lần đăng ký xong thì xóa hết data của app đi rồi đăng ký lại

Reset lại máy, đăng nhập chplay hay appstore tải lại app, bật chế độ máy bay sẽ tự động có ip mới khi dùng 4g. Bác đang cày sự kiện à, nay nát lắm rồi. Đừng fake tải nhiều app cùng 1 máy bác ơi, bọn nó check được rồi

Reset lại máy, đăng nhập chplay hay appstore tải lại app, bật chế độ máy bay sẽ tự động có ip mới khi dùng 4g. Bác đang cày sự kiện à, nay nát lắm rồi. Đừng fake tải nhiều app cùng 1 máy bác ơi, bọn nó check được rồi
Dạ không bác ơi, em lúc đó đang định đăng kí để làm affiliate bên tiktok shop ấy ạ. Cảm ơn bác nhiều nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom