Ask các bác giúp e vs web bị lỗi 403

mmommommo

Junior
Reactions
37
MR
0.109
E dùng wordpress . tự nhiên hnay vào bị lỗi

Forbidden

You don't have permission to access /index.php on this server.

Additionally, a 403 Forbidden error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

e vào wp-admin thì vẫn đc, còn ra trag ngoài thì lại bị . bác nào biết cách khắc phục giúp e vs . tks các bác nh`

là sao hả bác . có gì e nói hết r mà . site e đag bình thường thì lúc nãy vào bị như thế
E dùng wordpress . vào phần admin thì đc . chứ ra trag index thì nó báo như vậy.
cpanel vẫn vào đc bình thường

Loc_rabbirt

Junior
Reactions
132
MR
0.028
Call me! Call me! Chat with me via Skype
bạn có tạo thêm file htaccess và thêm gì trong file đó ko, hiện tượng này xảy ra lúc nào ? trước khi xảy ra bạn có cài đặt plugin hoặc chỉnh sửa - thêm gì vào folder gốc của wp ko ? nếu site ko có gì cần lưu trữ thì bạn del hết code cũ và up lại source mới lên rồi sửa lại sẽ nhanh hơn nếu bạn là người ko biết fix.

bodom

Junior
Reactions
58
MR
0.001
Nếu là hostgator thì có 2 nguyên nhân: bị DMCA nó gửi mail mà ko chịu del, 2 là do host quá tải -> nó disable access luôn chỉ đc quyền login vô link WP admin để xứ lí, login vô FTP coi phần owner bị change là biết liền. Chat với nó hỏi lí do rồi khắc phục cho nó là xong thôi, bị nhìu lần mới bị nó suspend, vài 3 lần thì hông xi nhê :))

anhtuanxvn

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Chat with me via Skype
E dùng wordpress . tự nhiên hnay vào bị lỗi

Forbidden

You don't have permission to access /index.php on this server.

Additionally, a 403 Forbidden error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

e vào wp-admin thì vẫn đc, còn ra trag ngoài thì lại bị . bác nào biết cách khắc phục giúp e vs . tks các bác nh`

=)) . giống mình hôm trước . bạn vào cpanel/public_html xem file index.php bị change permission là 0000 . nếu đúng thì tạo một public_html mới rồi coppy toàn bộ sang đó .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom