các bác đã chuẩn bị đc bao nhiêu lúa để tiêu tết

giangcx90

Senior
Solutions
1
Reactions
312
MR
2.603
Tớ chỉ chiến mỗi youtube. Mà tiền tháng trước thì tiêu sạch rồi, may mà vẫn kịp mua cặp vé khứ hồi về quê.
Hên phát hồi đêm quiz nó thanh toán cho kênh của life die tháng 11 , cũng ấm bụng rồi.
Chỉ hơi buồn là lúc mình bị gậy thứ 3 thì trong 7 ngày kênh mới bị khóa. Mình dại quá, lỡ xóa hết video. Nếu mà cứ để đó thì trong 7 ngày cũng kiếm đc 420 $ rồi.
Description: Зачисление от Quiz Group International Inc., №1306779714131706, дата 07/02/2015. Life Network 2014-11 Payment channel UC0p1erZLrF_zWksh9-7QF3g
Amount: + 595.83 WMZ
------------------
Các anh em chiến mmo trong năm qua đã dành dụm đc gì chưa.
tớ thì mới đc con nouvo thôi

Last edited:
còn đuợc 100$ để lì xì cho mấy đứa nhỏ thôi :( tỉ lệ chết đói sau tết tăng cao !

Lúa chưa về kho, giờ mới chuẩn bị đi gặt, :D:D:D

Last edited:
50$ nhưng pp lại dính mít 180days coi như không . Nhọ quá

nợ chồng chất, đã vậy còn bị hack mất cái ních mmo @@ :(
Chi buồn cùng bác thánh nhọ rồi :D mong bác gap may mắn hơn sau những sự cố vừa rồi

Còn 1 triệu tiêu tết... mà nghĩ từ h tới Tết cũng vừa hết :oops:

trong tài khoản ngân hàng còn 67 $ , bọn ngân hàng có cho rút ra tờ 1 $ không nhỉ, đưa tờ này đi lì xì , vừa thấy sang mà lại đỡ chi phi, chứ giờ mấy đứa cháu phải 50 k là ít

trong tài khoản ngân hàng còn 67 $ , bọn ngân hàng có cho rút ra tờ 1 $ không nhỉ, đưa tờ này đi lì xì , vừa thấy sang mà lại đỡ chi phi, chứ giờ mấy đứa cháu phải 50 k là ít
đổi trong giới hạn nào đó thôi bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom