Network Các bác còn chơi exo không

yennhisp

Newbie
Reactions
0
MR
0.068
Bác nào còn chơi exo cờ lích, cho e hỏi giờ thanh toán qua đâu vậy ạ, trước nó xóa paypal, giờ lại webmoney rồi. E chỉ có 2 ví này giờ không biết thanh toán kiểu gì, giờ nó chỉ cho pay qua paxum, tiền điện tử với chuyển khoản.

Bác nào còn chơi exo cờ lích, cho e hỏi giờ thanh toán qua đâu vậy ạ, trước nó xóa paypal, giờ lại webmoney rồi. E chỉ có 2 ví này giờ không biết thanh toán kiểu gì, giờ nó chỉ cho pay qua paxum, tiền điện tử với chuyển khoản.
Xin chào! Hãy đến làm việc với chúng tôi. Tại Clickadu, chúng tôi có nhiều lựa chọn về hệ thống thanh toán và thanh toán hàng tuần mà không bị giữ lại. Hơn nữa, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn tỷ lệ CPM cao hơn Exo

Gửi tin nhắn cho tôi trong Telegram: @erik_work. https://t.me/erik_work
Hoặc Skype: live:.cid.e0fa729d7d2b2c11

thanh toán bằng coin TRC20 rút về binance rồi sau đó đổi ra tiền nha bạn !

Em nhận tiền qua tiền ảo (củ thể USDC). Có thể dùng ví của Binance để nhận tiền. Sell qua P2P giá $ còn cao hơn cả rate paypal.

Qua Admaven để rút trực tiếp về nha, thanh toán theo tuần cũng được. T thấy bên đây hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau nên cũng tiện cho ng Việt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom