Ask Các Bác Chơi PS vào chỉ giáo em :)

Anhvuhp95

Junior
Reactions
5
MR
0.072
Em lập ních đã lâu có dép 1 lần bằng 10$ từ ví Z vào giờ muốn chơi mà dep có được khuyến mãi 30$ nữa k ?

Attachments

272.4 KB · Views: 80
Em lập ních đã lâu có dép 1 lần bằng 10$ từ ví Z vào giờ muốn chơi mà dep có được khuyến mãi 30$ nữa k ?

Nếu đã dep 1 lần rồi thì ko còn bonus first dep nữa đâu. Cậu muốn biết còn những bonus nào thì login vào pokerstars > cashier > my bonus status nó sẽ hiện tất cả bonus cậu đang có, nạp theo code nó cho là được

Nếu đã dep 1 lần rồi thì ko còn bonus first dep nữa đâu. Cậu muốn biết còn những bonus nào thì login vào pokerstars > cashier > my bonus status nó sẽ hiện tất cả bonus cậu đang có, nạp theo code nó cho là được
như này là vẫn dc k phải mod

Attachments

81.6 KB · Views: 54
mod ơi có lịch sử hand của chơi cashgame không e xin với e mới su dụng thu HM2

Nặng lắm mấy chục G lười up, với lại nên tự build hand hơn là lấy history sẵn, ảnh hưởng đến lối chơi nhiều

Nặng lắm mấy chục G lười up, với lại nên tự build hand hơn là lấy history sẵn, ảnh hưởng đến lối chơi nhiều
HM2 lưu được tối đa bao hand hả mod với lại chỗ cài đặt lưu hand chơi lại ở phần nào chỉ em với

HM2 lưu được tối đa bao hand hả mod với lại chỗ cài đặt lưu hand chơi lại ở phần nào chỉ em với
Bạn vào google có hướng dẫn cả đống. Mà thường HM2 vs Pokerstars nó tự detect hết. Bạn vào setting trong trong Pokerstars kiếm mục Hand History check vào ô Save hand history > ô Days phía dưới đổi số 30 lại thành 999.

Còn vụ hands thì tốt nhất là tự build như a pokervn2012 nói.

Cách cài và sử dụng HM2. Còn lưu được bn hand thì tùy vào ổ cứng của bạn nhé
tks bác mà e chơi 3 hôm mỗi hôm chơi ti dc 2k hand mà toàn bài đỏ đánh 4 bàn dc gần 20$ lãi mà trong lòng cứ lo lo :D

Attachments

777.3 KB · Views: 45
Có bác nào nhiệt tình hướng dẫn mình tham gia cái này được ko? mình biết đánh poker cũng lâu rồi, có điều thử vào PS đánh tiền ảo thì gặp nhiều đối tượng khó ưa và chưa biết cách xử lý, hy vọng có cao nhân chỉ điểm.

Có bác nào nhiệt tình hướng dẫn mình tham gia cái này được ko? mình biết đánh poker cũng lâu rồi, có điều thử vào PS đánh tiền ảo thì gặp nhiều đối tượng khó ưa và chưa biết cách xử lý, hy vọng có cao nhân chỉ điểm.
Có cờ nhíp của bác @fiolinh đây, bác vào xem mà học hỏi. Mình cũng lên từ đây cả, còn đánh ăn hay thua thì tùy vào năng khiếu của bác :p
https://www.youtube.com/channel/UCxYh8QkvKFigUugcmF0oGrA/playlists?shelf_id=0&view=1&sort=dd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week