Các bác cho em hỏi về vấn đề chạy quảng cáo Facebook với ạ

Reactions
522
MR
0.022
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện nay em đang kinh doanh nón thời trang , do thị trường hơi trầm lắng nên em muốn chạy quảng cáo facebook, các bác tư vấn cho em một vài vấn đề với ạ.
- Chi phí chạy quảng cáo có quá lớn không ạ? Có bạn nhận chạy 7 ngày với giá 550k, không bao ra đơn ạ?
- Em còn mơ màng về chạy quảng cáo, liệu chạy quảng cáo thì số lượt tiếp cận khách hàng và số đơn hàng có hiệu quả thật không ạ?
Vì có nhiều bạn bảo coi chừng scam vì họ cho nick ảo vào comment và chia sẻ, chứ không tiếp cận khách hàng thật.
Các bác thông cảm vì em hỏi ngu như vậy nha, thật sự em rất tò mò, với việc kinh doanh hơi chậm. Các pro tư vấn cho em hướng đi với ạ :( .

Bạn làm cái thẻ thanh toán quốc tế bank nào cũng đc. Thẻ visa hoặc master add vào tk fb rồi chạy như bth thôi, Trên page của bạn nó tự chỉ cho các bước mà

Upvote 0
Khuyên bạn tự chạy cho khỏe . Mới đầu tạo cái thẻ visa ảo (TPbank hoặc mua 1 cái, google có khá nhiều chỗ bán)
Xong nạp vào 2-500k gì đấy chạy 1-2 ngày xem thử trước kết quả như nào r chạy tiếp . Trên facebook có hướng dẫn khá rõ ràng và dễ hiểu . Hiện nay tình trạng scam chạy quảng cáo nhiều lắm, nên tự làm được thì làm cho chắc ăn .

Upvote 0
Khuyên bạn tự chạy cho khỏe . Mới đầu tạo cái thẻ visa ảo (TPbank hoặc mua 1 cái, google có khá nhiều chỗ bán)
Xong nạp vào 2-500k gì đấy chạy 1-2 ngày xem thử trước kết quả như nào r chạy tiếp . Trên facebook có hướng dẫn khá rõ ràng và dễ hiểu . Hiện nay tình trạng scam chạy quảng cáo nhiều lắm, nên tự làm được thì làm cho chắc ăn .
vâng ạ, mà mình tự chạy em không biết độ tương tác với đơn hàng có ổn không ? Họ nói có nhiều thủ thuật lắm. Em vào fanpage bán hàng của em thì có hướng dẫn .Để em thử xem sao ạ

Upvote 0
v
Bạn làm cái thẻ thanh toán quốc tế bank nào cũng đc. Thẻ visa hoặc master add vào tk fb rồi chạy như bth thôi, Trên page của bạn nó tự chỉ cho các bước mà
vâng ạ. Nhưng nghe nói có nhiều thủ thuật lắm phải không ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week