Các bác cho em hỏi về Vấn đề Bật Kiếm Tiền với ạ

Quandaika94nd

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác cho em hỏi 1 chút ạ , em mới bật kiếm tiền sáng hôm qua , và giờ lượt view của e cũng khá lớn , nhưng em ko hiểu là khi bật kiếm tiền thì số view tính từ lúc 10k view trở đi đến khi youtube duyệt kiếm tiền thì số view đó có tính không ạ , hay là nó bắt đầu tính số view mới tính từ lúc duyệt kiếm tiền ạ . Thanks các bác !

phongtinhocw

Senior
Reactions
71
MR
0.001
Các bác cho em hỏi 1 chút ạ , em mới bật kiếm tiền sáng hôm qua , và giờ lượt view của e cũng khá lớn , nhưng em ko hiểu là khi bật kiếm tiền thì số view tính từ lúc 10k view trở đi đến khi youtube duyệt kiếm tiền thì số view đó có tính không ạ , hay là nó bắt đầu tính số view mới tính từ lúc duyệt kiếm tiền ạ . Thanks các bác !

bác phải đáp ứng một số điều kiện của nó nữa mới có thể kiếm tiền chứ ko phải bật lên là có tiền đâu

bác phải đáp ứng một số điều kiện của nó nữa mới có thể kiếm tiền chứ ko phải bật lên là có tiền đâu
Nhưng ý e hỏi là khi nó duyệt thì nó có tính cả số view hiện tại của mình ko ạ

Attachments

187.1 KB · Views: 53

begauheo

Junior
Reactions
44
MR
0.001
mới thấy bạn này hỏi trên gr facebook nhưng không tiện trả lời. Mình đã âm thầm vào trang cá nhân và thấy bạn làm kênh tin tức, về vụ vợ chặt đầu chồng, có video được triệu view. Nên trả lời cho bạn như sau
1. Youtube trả tiền cho bạn dựa vào số lượt click xem quảng cáo chứ không phải lượt view, cho nên vài triệu view hay vài tỷ view mà không có quảng cáo chạy trên video thì cũng vậy thôi --> không có $
2. Khi được duyệt kiếm tiền thì video của bạn mới có quảng cáo chạy trên đó và bắt đầu kiếm tiền, số view trước đó chỉ cho đẹp kênh thôi, không có $
3. Nội dung kênh của bạn rất dễ die (reup), đừng vội thấy view lên mà mừng :D
chúc bạn may mắn, chào thân ái và quyết thắng. :D :D

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week