Các Bác cho em hỏi một chút về paypal business với ạ

cl214

Junior
Reactions
13
MR
0.053
  • Các Bác cho em hỏi một chút là paypal cá nhân up lên paypal business thì có rút dc tiền về tài khoản ngân hàng cá nhân đã add trong paypal cá nhân rồi ko ạ?
  • Paypal business dùng có mất phí và phí có cao hơn paypal cá nhân nhiều ko ạ?
  • Em cảm ơn các Bác nhiều ạ!

mình đã up tk pp của mình từ personal sang business, phí thì kg có, như personal, nhận tiền rất nhanh, rút về cũng nhanh hơn so với cá nhân, cỡ 1 ngày là đã nhận tiền về bank, phí thì hơi chua 60k

• Các Bác cho em hỏi một chút là paypal cá nhân up lên paypal business thì có rút dc tiền về tài khoản ngân hàng cá nhân đã add trong paypal cá nhân rồi ko ạ?
  • Paypal business dùng có mất phí và phí có cao hơn paypal cá nhân nhiều ko ạ?
  • Em cảm ơn các Bác nhiều ạ!
1. Được , chỉ lưu ý lúc rút tên Business phải trùng vs tên bank trên ngân hàng thì tiền mới về được ( Nếu ko có giấy phép kinh doanh thì nên để tên như personal ==> Cái này nghe support paypal nói vậy )
2. Như nhau

Em cảm ơn các bác nhiều ạ. em đã up lên business rồi ạ.

Các bác cho em hỏi là paypal business nút rút tiền về bank ở chỗ nào ạ? em tìm mãi ko thấy withdraw đâu hết

Em cảm ơn các bác nhiều ạ. em đã up lên business rồi ạ.

Các bác cho em hỏi là paypal business nút rút tiền về bank ở chỗ nào ạ? em tìm mãi ko thấy withdraw đâu hết
Transfer money đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,610
Latest member
truongconpro

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom