• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bác cho em hỏi em https://a-ads.com cái

kegiaumat

Junior
Reactions
60
MR
0.009
Insuree Balance
0
Em vẫn chưa hiểu là em này nó tính tiền kiểu gì các bác. Nó ko tính theo số click và số lần hiển thị thì phải. Em đang phân vân ko biết là nó tính theo cách nào. Có thể là:
1. Nó tính theo số thời gian mà trafic vào xem banner của nó
2. Lâu lâu nó vào check xem còn banner xuất hiện trên trang web của bạn ko
3. Chưa nghĩ ra...
PS; Em có đặt một banner rồi cho chạy suf nó có lên $ sau đó ngừng suf thấy nó vẫn lên $ ( các bolog của em thì chắc chả có ma nào vào xem thực đâu) :D;
một banner khác em đặt lên blog rùi suf nó lên $ xong em đẩy nó sang blog khác và suf blog đó thì thấy nó vẫn lên $.
Em so sánh 2 ac khác nhau tuy số click và số impressions tương đương nhau nhưng $ một cái cao hơn cái kia rất nhiều
Em đang băn khoăn quá chả biết nó tính thế nào cả. Mong các bác đi qua giải thích hộ em. Cảm ơn các bác nhiều!

Bạn chỉ cần đi search bản chất của quảng cáo Impression, cpm, banner là gì là tự nhiên hiểu ra thôi.

Search đi, có vài triệu kết quả và cũng là bài học.

Cảm ơn bác nhiều chắc do em ngu đần nên ko hiểu dc vấn đề. Thực ra trước khi đặt câu hỏi lên đây thì e cũng cày anh gồ rất nhiều rồi mà vẫn chưa tìm dc câu trả lời nên mạo muội lên đây nhờ các bác khai tuệ cho e mà

Bạn chỉ cần đi search bản chất của quảng cáo Impression, cpm, banner là gì là tự nhiên hiểu ra thôi.

Search đi, có vài triệu kết quả và cũng là bài học.
Bác ơi bán tool boot traffic mà bác share 50key đi :D

Bác ơi bán tool boot traffic mà bác share 50key đi :D

Mình đang phát triển thêm nhiều cái mới nên không sell nữa bạn. Những ai đã mua rồi thì sẽ được support thôi chứ mình ko sell mới nữa.

Mình đang phát triển thêm nhiều cái mới nên không sell nữa bạn. Những ai đã mua rồi thì sẽ được support thôi chứ mình ko sell mới nữa.
Khi nào bác sell thì dành e 1 xuất nha :(

Em vẫn chưa hiểu là em này nó tính tiền kiểu gì các bác. Nó ko tính theo số click và số lần hiển thị thì phải. Em đang phân vân ko biết là nó tính theo cách nào. Có thể là:
1. Nó tính theo số thời gian mà trafic vào xem banner của nó
2. Lâu lâu nó vào check xem còn banner xuất hiện trên trang web của bạn ko
3. Chưa nghĩ ra...
PS; Em có đặt một banner rồi cho chạy suf nó có lên $ sau đó ngừng suf thấy nó vẫn lên $ ( các bolog của em thì chắc chả có ma nào vào xem thực đâu) :D;
một banner khác em đặt lên blog rùi suf nó lên $ xong em đẩy nó sang blog khác và suf blog đó thì thấy nó vẫn lên $.
Em so sánh 2 ac khác nhau tuy số click và số impressions tương đương nhau nhưng $ một cái cao hơn cái kia rất nhiều
Em đang băn khoăn quá chả biết nó tính thế nào cả. Mong các bác đi qua giải thích hộ em. Cảm ơn các bác nhiều!
sao m dùng hitleap mà nó không tăng impression, click với tiền nhỉ? chỉ m vs!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom