Got Paid CÁC BÁC CHIẾN OFFER VÀO KHAI THÁC NÀO

angelnodie

Senior
Reactions
60
MR
0.048
Facebook
Follow me on Facebook
Site này chiến ngon nhé, các bác vào cheat cứ đủ minpay thì quăng acc chơi con mới, đăng ký là 100 point r, vào lead vài phát là đủ ngay !

Khuyến Khích cái này biết cheat thì cheat nhé, B1: Fake IP bằng Vip 72 để Reg (hoặc các phần mềm Fake ngon lành khác) , B2 :biết ăn net nào thì làm net đó, 225 Point rút tiền và quăng acc và làm lại bước 1 ở 1 IP fake tiếp theo ^^ , chúc các bạn may mắn :cool:

Link : http://goo.gl/R00yFJ ( đăng ký theo link nhận 1 xị Point )

Proof :

Attachments

137 KB · Views: 142
Last edited:
đừng để acc sau trùng IP acc trc, nên phải fake IP những acc về sau, đặt tên nước ngoài, dùng vip sock 72 mà fake

làm ở mục nào vậy bạn chỉ chi tiết hơn đc ko
Nếu bạn fake IP thì mục nào cũng kiếm tiền đc. ,con IP VN thì chỉ có 2 phần survey và 1 Net Minutestaff để kiếm tiền thôi nhé, click chay :))

Nếu bạn fake IP thì mục nào cũng kiếm tiền đc. ,con IP VN thì chỉ có 2 phần survey và 1 Net Minutestaff để kiếm tiền thôi nhé, click chay :))
M fake trên trình duyêt thôi đc ko cậu ? mà nước nào cũng đc nhỉ

quang trọng và làm cái nào để lấy điểm bạn ơi .
Nếu bạn fake IP thì mục nào cũng kiếm tiền đc. ,con IP VN thì chỉ có 2 phần survey và phần Net MinuteStaff để kiếm tiền thôi nhé, click chay :))

M fake trên trình duyêt thôi đc ko cậu ? mà nước nào cũng đc nhỉ
USA hoặc các nước EU site này khó fake nhé, k dùng các phần mềm free đc. đâu ^^

đa ngâm cứu, cho mình hỏi phát nưa là bao nhiêu poin là 1 $ vậy cậu
100 point tương ứng 1$ , mình thì toàn để 500 point ms rút tiền, còn nếu rút 2$ thì lỗ 25 point ^^

mà cậu này, 1 nick làm sao cho đủ 5$ cậu nhỉ, cứ dể dành đó qua ngay fsau làm tiếp ah
cái này thì cậu phải đi học làm offer à, bởi vì mấy ông mà cày mấy cái này là chuyên gia r, có phần mềm fake và biết cách cheat , mấy ổng cứ làm vài phút r đủ minpay r quăng acc tạo con khác làm tiếp 1 vòng tuần hoàn, còn mình thì kiếm point nhờ các ổng thôi ^^

vâng :)) cơ mà cái này là mình ăn của cấp dưới, chứ các ông pro 1 ngày cũng 10$ -_- , mấy ổng cheat gê lắm

hay do lấy của cậu rồi tớ bỏ qua ff nên nó thế, cậu cho tớ link trần để tớ copy bỏ qua ff đc ko
http://earnably.com/r/39756 đây nhé bạn, cơ mà bạn tạo lại thì phải xóa cache lịch sử, và reset modum mạng nhé, nếu k nó sẽ báo lỗi trùng IP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom