Ask CÁC ANH CÁC CHỊ CHO EM THEO VỚI

kimnhuong95

Newbie
Reactions
8
MR
0.571
Tình hình là em vừa bước vào mmo .mong muốn của em rất là lớn lao là muốn theo làm offer ở 1 nhóm nào đấy.Các anh các chị nào biết có nhóm nào tốt ko chỉ cho em theo với.em cũng biết qua offer rồi.em xin chân thành cảm ơn.nói tóm lại là HOÀNG SA TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM.

quá liên quan "HOÀNG SA, TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM" :D

vâng ý em là em mong ai đó đi trước chỉ cho em có nhóm nào làm ăn ngon lành ko em xin theo với.:).Đây gọi là sàng lọc..:p

tán thành hoàng xa là của em

Tình hình là em vừa bước vào mmo .mong muốn của em rất là lớn lao là muốn theo làm offer ở 1 nhóm nào đấy.Các anh các chị nào biết có nhóm nào tốt ko chỉ cho em theo với.em cũng biết qua offer rồi.em xin chân thành cảm ơn.nói tóm lại là HOÀNG SA TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM.
kiếm nhóm nào làm không đủ chỉ tiêu nó đuổi việc đấy,thậm chí nó cấp sock cho chú lun,đều làm off này mất thời gian,con off nó ra có giờ,đang đi học thì học cho tốt,đi làm thì học nghề,đừng như tau lận đận lao đao,kiếm sống trên mạng là ảo tưởng đấy

kiếm nhóm nào làm không đủ chỉ tiêu nó đuổi việc đấy,thậm chí nó cấp sock cho chú lun,đều làm off này mất thời gian,con off nó ra có giờ,đang đi học thì học cho tốt,đi làm thì học nghề,đừng như tau lận đận lao đao,kiếm sống trên mạng là ảo tưởng đấy
Good ! Khuyên 1 câu chân thành nha thớt ! Không đủ thời gian làm việc ! Và không có khả năng thức đêm thì đừng lên mò mẫm lên mmo4 này làm gì !;);)\
Làm off vất vả ! nếu chịu đc hãy làm !:D:D

Nhóm nào mà chẳng tốt :)) quan trọng là bản thân cố gắng chứ sàng lọc nhóm xong vào mà không làm ỷ lại cũng chẳng bao giờ khá được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,532
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom