Cả nhà Quỳnh Anh chém gió ở Vietnam's Got Talent [-(

NSND Trần Hiếu - Trưởng ban Giám khảo vang lên: “Xin nhiệt liệt chúc mừng em! Em đã thực sự rất thành công với bài “Tình mẹ” bằng một giọng hát có lực, có lửa, có hồn và em còn được cả dáng người nữa! Em hoàn toàn có đầy đủ mọi tố chất để trở thành một ca sĩ chuyên nghiệp, xin chúc mừng”.

THằng này mà cũng là nghệ sĩ nhân dân , chắc vì tiền cả rồi :|

lên youtube chém cho nó máu

bà này uy quyền lớn đây, mong là giảm khảo ko bị gì :).

Chắc nhờ uy quyền quá nên mới đủ tự tin lên thi gót té lần :)
Ruby chỉ ko thích BGK thôi chứ mấy người này ra sao thì cũng thấy bình thường. BGK mấy chương trình ăn theo nước ngoài này ko bit học ở đâu cái thói khinh khỉnh nhìn mặt ghét ko chịu đc . Chú Thành Lộc thì tạm đc :x

Ruby chỉ ko thích BGK thôi chứ mấy người này ra sao thì cũng thấy bình thường. BGK mấy chương trình ăn theo nước ngoài này ko bit học ở đâu cái thói khinh khỉnh nhìn mặt ghét ko chịu đc . Chú Thành Lộc thì tạm đc :x

BGK thấy cũng đc mà :), có cái 3` ở giữa hơi 3 phải, ko ưa lắm :). Thành lộc thì zui tính, còn ông đầu trọc nhìn ổng thì cười suốt =))

Hát thấy dở mà cứ khen hay,loại sớm đỡ mất công,loại muộn càng đau (trèo cao ngã đau mà)

Không còn gì để nói với thái độ của người mẹ nữa!

em ý cũng ngang ngữa HKT ấy chứ :binhsua149:
vãi hát tiếng việt còn tệ vẫy mà đòi hát tiếng nước # chắc nghe giống tiếng Lào quá :binhsua139:

NSND Trần Hiếu - Trưởng ban Giám khảo vang lên: “Xin nhiệt liệt chúc mừng em! Em đã thực sự rất thành công với bài “Tình mẹ” bằng một giọng hát có lực, có lửa, có hồn và em còn được cả dáng người nữa! Em hoàn toàn có đầy đủ mọi tố chất để trở thành một ca sĩ chuyên nghiệp, xin chúc mừng”.

THằng này mà cũng là nghệ sĩ nhân dân , chắc vì tiền cả rồi :|
vãi đạn chắc được mấy trăm k $ rồi nhận xét thế này là phải :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week