CẦN TÌM SITE ĐÁNH BLACKJACK UY TÍN ĐỂ XUỐNG XÁC

cututu

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Mình đang có vài chục củ trong tay mà không biết để làm gì. Mấy pro cho mình xin site nào có blackjack mà uy tín để xuống xác. Phải thì lên hương, còn không thì lên bàn ăn hương.

sao ko có ai đi ngang qua cho mình một site nào để mình xuống xác vậy

thanks bạn minh sẽ xuống xác về site này thử ra sao.định mệnh mình có thể thay đổi được không ?
Đánh gói ngắn hạn thui bạn. 2% trong 15 ngày. Trả vốn cuối kỳ

Đánh gói ngắn hạn thui bạn. 2% trong 15 ngày. Trả vốn cuối kỳ
cảm ơn bạn đã tư vấn kỹ lưỡng cho mình nhé,mình sẽ cân nhắt cẩn thận và đánh gói ngắn hạn như bạn giới thiệu cho mình thử xem .trả vốn cuối kỳ hả bạn ?

cảm ơn bạn đã tư vấn kỹ lưỡng cho mình nhé,mình sẽ cân nhắt cẩn thận và đánh gói ngắn hạn như bạn giới thiệu cho mình thử xem .trả vốn cuối kỳ hả bạn ?
Trả vốn cuối kỳ bạn. Mà bạn đừng tập trung chục củ của bạn mà đánh vô 1 site. Chia nhỏ tiền đầu tư ra bạn. Mất chỗ này còn chỗ khác.

Last edited:
Site HYIP mà, tưởng chủ thread đánh bạc chứ!

Site này có cái gì uy tín đâu nhỉ
Ưu điểm của nó là gói lãi suất vừa phải. Có gói chơi ngắn hạn trả vốn cuối kỳ. Vẫn pay đều đặn và instant. Đồng thời site support nhanh nhiệt tình. Haha mà HYIP mà bạn đâu có gì đảm bảo đâu chứ

Ưu điểm của nó là gói lãi suất vừa phải. Có gói chơi ngắn hạn trả vốn cuối kỳ. Vẫn pay đều đặn và instant. Đồng thời site support nhanh nhiệt tình. Haha mà HYIP mà bạn đâu có gì đảm bảo đâu chứ
Site này chả có gì đảm bảo cả, hay thread muốn đốt tiền?
Huống hồ bác ấy dep chục củ vào thì khả năng cao site sẽ scam (hơn 1000$ mà)

Mình đang có vài chục củ trong tay mà không biết để làm gì. Mấy pro cho mình xin site nào có blackjack mà uy tín để xuống xác. Phải thì lên hương, còn không thì lên bàn ăn hương.
Bạn thớt có gì bình tĩnh, ngâm cứu từ từ, nóng vội là tiu đó ;)

Huống hồ bác ấy dep chục củ vào là scam (theo như mấy pro nói)
Mình theo dõi bên clix5 thấy site này đang được khá nhiều thành viên dep tiền. Site mới ra nên đánh 1 vòng thì ổn bạn

"Review Norde Bank-Đẳng cấp Ngân hàng trong thế giới HYIP"
Tên hơi chuối :p, tuỳ bạn nhưng nếu là tui thì không chơi site này

Huống hồ bác ấy dep chục củ vào thì khả năng cao site sẽ scam (hơn 1000$ mà)
Mình theo dõi bên clix5 thấy site này đang được khá nhiều thành viên dep tiền. Site mới ra nên đánh 1 vòng thì ổn bạn
"Review Norde Bank-Đẳng cấp Ngân hàng trong thế giới HYIP"
Tên hơi chuối :p, tuỳ bạn nhưng nếu là tui thì không chơi site này
Bạn thớt có gì bình tĩnh, ngâm cứu từ từ, nóng vội là tiu đó ;)
cảm ơn mấy thớt đã nhắt nhỡ quan tâm chăm sóc kỹ lưỡng ,mình sẽ cân nhắt bình tĩnh nguyên cứu thật đúng đắng,rồi xuống xác nhẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom