Got Paid CÁC BÁC CHIẾN OFFER VÀO KHAI THÁC NÀO

chiến đc 5$ bị khóa tài khoản hic hic công tình ngồi 1 tiếng đồng hồ của tôi :(
bạn ticket cho nó nhé bạn, 2 ngày nó sẽ thả acc , bởi vì là lần đầu tiên, chứ mất 5$ uổng

làm rồi bác hy vọng nó thả , mai mua heo quay cúng ông địa kêu nó thả acc ra :)
lý do phải hợp lý 1 chút nhé bạn, đừng dùng những từ năn nỉ tụi nó quá là đc.

Làm trong mục nào thế

Còn chiến đc không thớt?

Ăn ban suốt chiến cái gì :|

cái này biết cheat thì cheat nhé, B1 Fake IP bằng Vip 72 để Reg (hoặc các phần mềm Fake ngon lành khác) , B2 biết ăn net nào thì làm net đó, 225 Point rút tiền và quăng acc và làm lại bước 1 ở 1 IP fake tiếp theo ^^ , chúc các bạn may mắn :cool:

Cheat thì cheat chứ làm 175 điểm để payout 2$ thật khó. Trừ khi thật sự pro có thể làm đa loại offer cả survey thì được (mà loại này thì hiếm thấy khó tìm rồi chắc chả sờ vào đây).
Đôi lời cá nhân thôi chứ ai chơi được thì chơi. Mình chim cắt

Cheat thì cheat chứ làm 175 điểm để payout 2$ thật khó. Trừ khi thật sự pro có thể làm đa loại offer cả survey thì được (mà loại này thì hiếm thấy khó tìm rồi chắc chả sờ vào đây).
Đôi lời cá nhân thôi chứ ai chơi được thì chơi. Mình chim cắt
Pro chơi site này đầy chứ s hiếm thấy khó tìm bạn, minpay như site này ai mà k thích , đúng là có ai biết ăn thì ms ăn đc .site này thôi ^^

Lâu quá mới Up Proof cho ae :

You cannot create an account with us at this time.

ờ úp :3

site này of ngon vãi ngày làm vài chục $ có mà lag vãi chưởng
site đang cập nhật payment nên hơi lag, hiện tại thì pay rất nhanh chỉ cần 12h là done

site đang cập nhật payment nên hơi lag, hiện tại thì pay rất nhanh chỉ cần 12h là done
mình hỏi chút nếu đang làm mà die sock coi như vứt à , vô quất em game dc nhiu đây bí cmnl

Attachments

28.5 KB · Views: 34
Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week