• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy acc Google Cloud - Giá Thõa Thuận - WMZ - VCB

Status
Not open for further replies.
Nói không với các loại scam, mập mờ trong hành vi mua bán. Các bạn nên mua của mình bảo hành 24h. Giá 25$ sll. Các bạn có thể teamview xem từng acc để có quyết định tốt nhất. yahoo mình là : ganhagiau86

bạn ăn nói cho cẩn thận nhé
Mình đổi pass khi nào, mình chỉ bán cho UG hôm nay mới lên đây rao mà bạn bảo bán cho bạn là sao, chắc bạn bị die acc do lạm dụng quá giờ lên đây đổi thừa à
Change pass phải có pass cũ , thích thì đổi full ìno rồi xác minh 2 bước gmail
Bảo hành 1 ngày xem đổi pass kiểu gì
Vẫn đổi được, hôm nọ mình bán hàng cho khách, hết mất gmail đang vội nên lấy tạm 1 cái Gmail hack được. Đổi hết cả số điện thoại, bật xác minh 2 bước, xóa cả câu hỏi bí mật. Tí nữa vào họ đã lấy lại được, mất 1 acc. Kinh nghiệm xương máu là ko bao giờ dùng đồ hack:))

Các bạn đừng nên giao dịch với các hành vi mập mờ, có dấu hiệu scam, không minh bạch

Vẫn đổi được, hôm nọ mình bán hàng cho khách, hết mất gmail đang vội nên lấy tạm 1 cái Gmail hack được. Đổi hết cả số điện thoại, bật xác minh 2 bước, xóa cả câu hỏi bí mật. Tí nữa vào họ đã lấy lại được, mất 1 acc. Kinh nghiệm xương máu là ko bao giờ dùng đồ hack:))
bạn nói hài thật , có mà khi bạn đổi nó lén sửa cái gì đó trước khi bạn đổi bạn ý chứ
2 bước mà đòi lấy lại cũng hài

bạn nói hài thật , có mà khi bạn đổi nó lén sửa cái gì đó trước khi bạn đổi bạn ý chứ
2 bước mà đòi lấy lại cũng hài
Mình đưa 1 acc cho bạn, cho bạn đổi thoải mái mình vẫn lấy lại đc thì sao? 500$ trung gian, ok?

Các bạn nên mua của mình bảo hành 24h. Giá 25$ sll. Các bạn có thể teamview xem từng acc để có quyết định tốt nhất. yahoo mình là : ganhagiau86

bạn ăn nói cho cẩn thận nhé
Mình đổi pass khi nào, mình chỉ bán cho UG hôm nay mới lên đây rao mà bạn bảo bán cho bạn là sao, chắc bạn bị die acc do lạm dụng quá giờ lên đây đổi thừa à
Change pass phải có pass cũ , thích thì đổi full ìno rồi xác minh 2 bước gmail
Bảo hành 1 ngày xem đổi pass kiểu gì

đã ko thèm report thì thôi lại cứ thích già mồm nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back