• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
Hiện có mấy diễn đàn bitcointalk.com đăng các thông tin về các coin, sao thớt không nhờ mấy dev phát triển coin và chấp nhận sàn coin họ đưa ra để đưa site mình lên trên diễn đàn này, đảm bảo site sẽ phát triển rất nhanh. Lúc đầu là lập các sàn coin1, coin2,.../BTC để giao dịch và vừa có thể làm luôn dịch vụ ex.

Hiện có mấy diễn đàn bitcointalk.com đăng các thông tin về các coin, sao thớt không nhờ mấy dev phát triển coin và chấp nhận sàn coin họ đưa ra để đưa site mình lên trên diễn đàn này, đảm bảo site sẽ phát triển rất nhanh. Lúc đầu là lập các sàn coin1, coin2,.../BTC để giao dịch và vừa có thể làm luôn dịch vụ ex.

Cái bạn nói bên mình đã nghĩ đến nhưng giờ vẫn chưa đủ điều kiện để triển khai nên hiện giờ ưu tiên anh em người Việt trước đã !

Hình thức khớp lệnh là như nào vậy thớt! Tại ai cũng mong bán giá cao và mua thì giá thấp?

tham giá đăng ký 1 acc ngay thôi còn suy nghĩ gì nữa ae

có điều lỗi vẫn còn hơi nhiều, nhưng vì mới mở mà

đáng nể người code đc web pro như này

mong rằng site càng ngày càng pro hơn để phục vụ ae mmo tốt hơn

có web buôn bán gì cũng dễ hơn ^,^

Ông thích làm payment system tôi cũng làm đc, miễn có tiền. =))
Đang làm cho tụi tây đây, toàn new tech bảo mật cao ngất luôn :D.

------------

Hình thức khớp lệnh là như nào vậy thớt! Tại ai cũng mong bán giá cao và mua thì giá thấp?

Giống y chang BTC-E đó cậu !

Ông thích làm payment system tôi cũng làm đc, miễn có tiền. =))
Đang làm cho tụi tây đây, toàn new tech bảo mật cao ngất luôn :D.

------------
VN kém phát triển, ít kỹ nghệ cũng do những người như bác đó.

Bác thớt nên làm PMUSD 8 số thập phân 0.00000000 (trong đó 6 chữ số 0 ở sau cùng thì nhỏ hơn để dễ thấy 2 chữ số thập phân của đơn vị tiền tệ USD nhé)

Vì PMUSD chỉ có 2 chữ số thập phân nên khi order hết tất cả thì nó báo số dư tk ko đủ để giao dịch, cứ mỗi lần click vào số tiền để mua hết thì quả thật là khó khăn.

Bác thông cảm, theo cách nhìn của bác là nhìn theo chiều hướng "yêu tổ quốc".
Nhưng với những người lao động họ cần phải có tiền để sống và tồn tại.
Và những doanh nghiệp hoặc thương nhân trong nước trả giá bèo quá, ko xứng đáng với sức lao động của người lao động nên vn mới chảy máu chất xám.

Bác thớt nên làm PMUSD 8 số thập phân 0.00000000 (trong đó 6 chữ số 0 ở sau cùng thì nhỏ hơn để dễ thấy 2 chữ số thập phân của đơn vị tiền tệ USD nhé)

Vì PMUSD chỉ có 2 chữ số thập phân nên khi order hết tất cả thì nó báo số dư tk ko đủ để giao dịch, cứ mỗi lần click vào số tiền để mua hết thì quả thật là khó khăn.

Đã fix vấn đề bạn báo cho bên mình. Hiện tại javascript chưa cập nhật nên vui lòng chờ khoảng 2 tiếng nữa là ok.

Xin chào các bạn,
Hôm nay mình viết bài này để thông báo chức năng mới là thông báo lệnh đã khớp lệnh hoàn toàn (những lệnh đã đặt), trên sàn http://www.anything-e.com/
1. Qua SMS (mobi, Vietel, Vina)
2. Qua Email
Lợi ích: các bạn có thể theo dõi tình trạng lệnh đã khớp hay chưa, chủ động việc rút và nạp tiền nhanh chóng.
Fee: hoàn toàn miễn phí.

1. Đăng ký: 4 bước đơn giản:

2. Trả kết quả SMS:

3. Trả kết quả Email:

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!!

mình nói thật là mình rất ghét mấy site mà sau khi đăng ký gửi cả mật khẩu ko ẩn về mail nhé @@

mình nói thật là mình rất ghét mấy site mà sau khi đăng ký gửi cả mật khẩu ko ẩn về mail nhé @@

Đã ẩn mật khẩu như góp ý tuyệt vời của bạn. Cảm ơn bạn nhiều nhé !!!

Đồng ý, chứng tỏ mật khẩu không được mã hóa, admin và mod đều có thể xem được

Bên mình mã hoá mật khẩu của khách bằng Khoá chung + khoá riêng với thuật toán SHA512

Xem sở qua nhé

Đồng ý, chứng tỏ mật khẩu không được mã hóa, admin và mod đều có thể xem được
Mã hoá hay không mã thì chủ web vẫn có thể truy cập vào account của bạn nếu muốn(tất nhiên có mã hoá còn hơn ko).Điều quan trọng vẫn là uy tín của web đó ntn thôi.

Mã hoá hay không mã thì chủ web vẫn có thể truy cập vào account của bạn nếu muốn(tất nhiên có mã hoá còn hơn ko).Điều quan trọng vẫn là uy tín của web đó ntn thôi.

Bạn nói rất chính xác ! Uy tín hay không thì phải chờ thôi !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom