[buximple] Your account is suspended ???

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
đi thẳng vấn đề luôn :D
tình hình là mình có gửi link ref cho thằng em cách khoảng 300M không cùng đường truyền mạng.
5 phút sau log vào acc thấy Your account is suspended

mình nghĩ có thể do trùng IP trường hợp này rất ít xảy ra ( mình bị dính mới đen :( )

gửi ticket cho admin có giải quyết được không nhỉ?
ai có kinh nghiệm chỉ phát :D
thanks all :)

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

up phát :D
ai biết chỉ giùm :)

trước trang 5bux cũng vậy, gởi link ref cho thằng bạn rồi ko may lỡ tay click vào link đó, thế là suspended luôn. Gởi ticker mà nó chả thèm ngó.
Các pro có ý kiến gì không. Chắc là phải pack ip đk id khác thôi

Upvote 0
Chắc nó sắp theo mindbux rồi,cầu cho nó sống 2 ngày nửa thôi,thì mới có lời nổi

Upvote 0
không ai có cách gì à ? :(

Upvote 0
ah mình cũng đã bị thằng buximple này suspend mà k chỉ 1 lần mà lên đến 2 lần , bạn gửi ticket chắc chắn no k active lại acc bạn đâu
bạn phải nhờ dispute bằng pp nhé , mà dispute 1 giao dịch thôi , nội dung như sau, bạn tự dịch lấy nhé :

Admin buximple thân ái , hôm nay tôi đăng nhập vào buximple nhưng account của tôi đã bị suspend , tôi không biết tại sao . I đã rất buồn , tôi nghĩ bạn công bằng , honest và site của bạn rất tiềm năng , bảo mật vầ ddos tốt vì thế tôi đã đầu tư hết tất cả số tiền tôi có được để hợp tác với bạn . Nhưng account của tôi đã bị banned , tôi mất tất cả tiền , tôi mong bạn kiểm tra lại trường hợp của tôi và active my account . Cám ơn bạn .

sau đó thằng admin buximple nó phản hồi , trong phần phản hồi có câu " bạn hãy hủy bỏ dispute , và gửi ticket cho tôi , tôi sẽ active acc của bạn "

sau đó mình hủy dispute và copy cái nội dung nó gửi cho mình , dán vào phần nội dung gửi ticket , sau đó nó active lại tài khoản của mình .

Upvote 0
ah mình cũng đã bị thằng buximple này suspend mà k chỉ 1 lần mà lên đến 2 lần , bạn gửi ticket chắc chắn no k active lại acc bạn đâu
bạn phải nhờ dispute bằng pp nhé , mà dispute 1 giao dịch thôi , nội dung như sau, bạn tự dịch lấy nhé :

Admin buximple thân ái , hôm nay tôi đăng nhập vào buximple nhưng account của tôi đã bị suspend , tôi không biết tại sao . I đã rất buồn , tôi nghĩ bạn công bằng , honest và site của bạn rất tiềm năng , bảo mật vầ ddos tốt vì thế tôi đã đầu tư hết tất cả số tiền tôi có được để hợp tác với bạn . Nhưng account của tôi đã bị banned , tôi mất tất cả tiền , tôi mong bạn kiểm tra lại trường hợp của tôi và active my account . Cám ơn bạn .

sau đó thằng admin buximple nó phản hồi , trong phần phản hồi có câu " bạn hãy hủy bỏ dispute , và gửi ticket cho tôi , tôi sẽ active acc của bạn "

sau đó mình hủy dispute và copy cái nội dung nó gửi cho mình , dán vào phần nội dung gửi ticket , sau đó nó active lại tài khoản của mình .

cảm ơn bạn rất nhiều :)
thanks all ^^

Upvote 0
mở dispute pp 3 ngày rồi mà không thấy admin trả lời, admin này lì quá :(
trang chấp leo thang tiền có về mình không các bác :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612