SCAM Buxify Reviews : SCAM or LEGIT ?

mrthinh

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Như các bạn đã biết , Buxify vốn là 1 trang đầu tư lâu dài .
nếu các bạn gặt lúa non thì hầu như chỉ kiếm đc ít tiền lẻ . muốn ăn lớn thì phải đầu tư lớn và lâu dài .
do đó , mình mở kênh tuyển ref này , với mục đích cùng các bạn kiếm lớn từ Buxify-v2 .

Muốn kiếm lớn thì các bạn phải có 2 điều kiện sau : vốn lớn và kiên nhẫn .
nếu các bạn ko có vốn lớn , nhưng có tính kiên nhẫn , các bạn vẫn có thể thắng lớn ở Buxify-v2.
cụ thể với 10$ ban đầu , sau 6 tháng bạn có thể thu đc 50$ , tức là 500% số vốn ban đầu . con số này thật là ấn tượng so với các chương trình đầu tư khác như jss , mbc ... phải ko các bạn . nhưng như thế vẫn chưa phải là hết đâu , các bạn còn đc 1 thứ nữa là Account Balance (AB) , AB các bạn lúc đó sẽ đạt đến 1 con số mà chắc chắn các bạn có thể đạt max ROI 130% của lần up kế tiếp chỉ trong 200 click . lúc đó các bạn sẽ kiếm đc bộn tiền rồi .
với các gói khác , các bạn cũng có thể kiếm đc tương tự nếu kiên nhẫn .

Bên cạnh đó , các bạn sẽ đc hưởng chế độ RB khủng đặc biệt như sau :
RB 3$ tức 600% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 10$ và có AB đạt từ 16$ trở lên .
RB 4$ tức 400% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 20$ và có AB đạt từ 35$ trở lên .
RB 7$ tức ~300% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 50$ và có AB đạt từ 90$ trở lên .
RB 12$ tức ~240% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 100$ và có AB đạt từ 190$ trở lên .
RB 20$ tức ~200% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 200$ và có AB đạt từ 350$ trở lên .
RB 40$ tức ~160% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 500$ và có AB đạt từ 700$ trở lên.Mình ko khuyến khích các bạn up gói này nha , tốn kém kinh lắm .3 tháng mình RB 1 lần .
Với các bạn chơi free hay chưa đủ 2 điều kiện trên , mình vẫn sẻ bảo lưu lần up cho các bạn , khi nào các bạn đạt đc 2 điều kiện thì mình RB cho các bạn.
xác định chơi lâu dài nên trong 3 tháng đầu mình hòa vốn , có khi chịu lỗ , nhưng về lâu dài thì mới có lợi .
Do đó , nếu các bạn muốn làm ref của mình thì chuyển upline sang mình .

Acc mình là : MrChis
Hoặc các bạn đăng ký mới theo link :
http://buxify-v2.com/?r=mrchis

à quên còn cái proff
:binhsua90:

Attachments

• da xoa.jpg
    da xoa.jpg
    88.6 KB · Views: 86
Last edited by a moderator:

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như các bạn đã biết , Buxify vốn là 1 trang đầu tư lâu dài .
nếu các bạn gặt lúa non thì hầu như chỉ kiếm đc ít tiền lẻ . muốn ăn lớn thì phải đầu tư lớn và lâu dài .
do đó , mình mở kênh tuyển ref này , với mục đích cùng các bạn kiếm lớn từ Buxify-v2 .

Muốn kiếm lớn thì các bạn phải có 2 điều kiện sau : vốn lớn và kiên nhẫn .
nếu các bạn ko có vốn lớn , nhưng có tính kiên nhẫn , các bạn vẫn có thể thắng lớn ở Buxify-v2.
cụ thể với 10$ ban đầu , sau 6 tháng bạn có thể thu đc 50$ , tức là 500% số vốn ban đầu . con số này thật là ấn tượng so với các chương trình đầu tư khác như jss , mbc ... phải ko các bạn . nhưng như thế vẫn chưa phải là hết đâu , các bạn còn đc 1 thứ nữa là Account Balance (AB) , AB các bạn lúc đó sẽ đạt đến 1 con số mà chắc chắn các bạn có thể đạt max ROI 130% của lần up kế tiếp chỉ trong 200 click . lúc đó các bạn sẽ kiếm đc bộn tiền rồi .
với các gói khác , các bạn cũng có thể kiếm đc tương tự nếu kiên nhẫn .

Bên cạnh đó , các bạn sẽ đc hưởng chế độ RB khủng đặc biệt như sau :
RB 3$ tức 600% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 10$ và có AB đạt từ 16$ trở lên .
RB 4$ tức 400% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 20$ và có AB đạt từ 35$ trở lên .
RB 7$ tức ~300% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 50$ và có AB đạt từ 90$ trở lên .
RB 12$ tức ~240% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 100$ và có AB đạt từ 190$ trở lên .
RB 20$ tức ~200% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 200$ và có AB đạt từ 350$ trở lên .
RB 40$ tức ~160% khi các bạn đạt đc 2 điều kiện sau : Bạn up gói 200$ và có AB đạt từ 700$ trở lên.Mình ko khuyến khích các bạn up gói này nha , tốn kém kinh lắm .3 tháng mình RB 1 lần .
Với các bạn chơi free hay chưa đủ 2 điều kiện trên , mình vẫn sẻ bảo lưu lần up cho các bạn , khi nào các bạn đạt đc 2 điều kiện thì mình RB cho các bạn.
xác định chơi lâu dài nên trong 3 tháng đầu mình hòa vốn , có khi chịu lỗ , nhưng về lâu dài thì mới có lợi .
Do đó , nếu các bạn muốn làm ref của mình thì chuyển upline sang mình .

Acc mình là : MrChis
Hoặc các bạn đăng ký mới theo link :
http://buxify-v2.com/?r=mrchis

à quên còn cái proff

Không khả thi cậu ơi . BN kiểu này sao được . Tớ phân tích cho nè . Tớ chọn gói Up 100$ đi .
1/ Khi ref up lần 1 --> vẫn chưa đủ điều kiện để nhận RB --> 12$ ( cậu nhận đươc 5$/ mỗi gói up)
2/ Ref click hết gói up --> vẫn chưa đủ 190$ Bux theo điều kiện 2 ====> ref phải up thêm 1 lần nữa ===> cậu đươc 2 lần up của ref ==> được 10$
3/ khi ref click đủ 190$ trong Bux --> cậu cũng đã ăn được trên 200 click của ref ==> 1.4$
====> cậu RB 12$ như thế tổng cộng ???
Mình phân tích vậy thôi , còn tùy vào ref.Tưởng cậu RB kiểu gì chứ . Tại vì tớ RB thế đã là lỗ rồi mà cậu kêu còn RB hơn nữa nên tớ đợi xem và góp ý thôi .
Không có ý gì về tuyển Ref của cậu đâu nha . Thân !!

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Cũng đang tính tuyển ref để tăng max roi nhanh mà tính đi tính lại thấy không khả thi ....
MÌNH GÓP Ý riêng cái 3 tháng mới rb thì hơi khó tuyển ref đó

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Không thấy BN cho người úp gói 500$ ta :) ko có công bằng tí nào :(( 3 tháng RB có 1 lần sao chơi đây. 3 tháng mình up ít nhất cũng đc 5 gói đó bạn :)

Không khả thi cậu ơi . BN kiểu này sao được . Tớ phân tích cho nè . Tớ chọn gói Up 100$ đi .
1/ Khi ref up lần 1 --> vẫn chưa đủ điều kiện để nhận RB --> 12$ ( cậu nhận đươc 5$/ mỗi gói up)
2/ Ref click hết gói up --> vẫn chưa đủ 190$ Bux theo điều kiện 2 ====> ref phải up thêm 1 lần nữa ===> cậu đươc 2 lần up của ref ==> được 10$
3/ khi ref click đủ 190$ trong Bux --> cậu cũng đã ăn được trên 200 click của ref ==> 1.4$
====> cậu RB 12$ như thế tổng cộng ???
Mình phân tích vậy thôi , còn tùy vào ref.Tưởng cậu RB kiểu gì chứ . Tại vì tớ RB thế đã là lỗ rồi mà cậu kêu còn RB hơn nữa nên tớ đợi xem và góp ý thôi .
Không có ý gì về tuyển Ref của cậu đâu nha . Thân !!

Tớ trả lời cậu như sau :
1/ với người chơi up gói 100$ , GS AB ban đầu là 10$ , khi kích đủ 200 kick , AB của họ khi trừ đi số tiền đã đc nhận sẽ còn ~150$ , và khi up gói thứ 2 họ sẽ có đủ 190$ trong AB, đủ điều kiên nhận RB. như vậy 2 lần up , mình nhận đc 10 + 2.8$ =12,8$ . Tớ đã RB 12$ như vậy là 2 gói đầu tớ đổi tiền thật lấy AB.
nếu bạn up tiếp gói thứ 3 , tớ mới có chút lãi . lãi tiền ảo nha (AB) , chưa phải tiền thật đâu .

Cũng đang tính tuyển ref để tăng max roi nhanh mà tính đi tính lại thấy không khả thi ....
MÌNH GÓP Ý riêng cái 3 tháng mới rb thì hơi khó tuyển ref đó

cậu nghĩ 3 tháng cậu up đc mấy lần ? đc 5-6 lần ko ?
tớ đang tính với tỉ lệ chia lãi là 1.5% và tớ chơi gói 1k , sau 3 tháng up từ 5-6 lần, nếu mỗi ref up từ 5-6 lần , số tiền nhận đc trừ đi số vốn up và số tiền RB , tớ nhận đc gì ? tớ nhận đc con số 0 .
tỉ lệ chia lãi ngày càng giảm, ai dám chắc 3 tháng nữa tỉ lệ chia lãi là 1.5% . và trong 3 tháng đó , các ref có up được 5-6 lần ko ? tớ đang cầm dao đằng lưỡi đó . Đừng tham quá cậu , tớ tạo điều kiện cho ref , chứ ko phải hút máu họ.

Không thấy BN cho người úp gói 500$ ta :) ko có công bằng tí nào :(( 3 tháng RB có 1 lần sao chơi đây. 3 tháng mình up ít nhất cũng đc 5 gói đó bạn :)

có gói 500$ mà, nhưng vốn mình xoay ko kịp , nên chỉ dám RB 40$ thôi .
nếu mọi người đều chơi đc như cậu thì người tuyển ref mới mong có lãi
:binhsua85:

vậy nếu mình up 500$ thì bạn RB 40$ đúng không ? nhưng có up là co RB hay là 3 tháng RB 1 lần bạn ?

Nếu cậu đạt đc 2 điều kiện trên thì mình RB ngay . ko cần phải đợi hết 3 tháng mới RB.
Tất nhiên là nếu tình hình tài chính của mình tốt .

Nếu cậu đạt đc 2 điều kiện trên thì mình RB ngay . ko cần phải đợi hết 3 tháng mới RB.
Tất nhiên là nếu tình hình tài chính của mình tốt .

Mình đang hỏi là trong 3 tháng mình ref cho bạn thì bạn, thì mỗi gói up mình đều đc RB hay là chỉ nhận đc RB 1 lần ?

Bạn đã quyết định tuyển Ref thì bạn phải đủ tài chính để RB chứ ? bạn nói vậy thì 50 50 quá, nhỡ up lên rồi bạn lại bảo tài chính không đủ để RB thì mình phải chịu sao ?

Mình đang hỏi là trong 3 tháng mình ref cho bạn thì bạn, thì mỗi gói up mình đều đc RB hay là chỉ nhận đc RB 1 lần ?

Bạn đã quyết định tuyển Ref thì bạn phải đủ tài chính để RB chứ ? bạn nói vậy thì 50 50 quá, nhỡ up lên rồi bạn lại bảo tài chính không đủ để RB thì mình phải chịu sao ?

Tất nhiên là mình chỉ RB 1 lần cho dù cậu up mấy lần đi nữa . Cậu up 1 lần , mình lỗ vốn , cậu up 2 lần mình hòa vốn , cậu up 3 lần mình lãi 1 chút về AB . chứ tiền chưa lãi :binhsua72:

còn chuyện RB, mình nói là tùy tình hình tài chính , nghĩa là nếu mình có đủ thì RB ngay , còn chưa có thì mình sẽ RB cậu chậm vài ngày . vì vốn mình đem up hết rồi , sau đó cash out dần để RB cho các bạn .
ko để các bạn chịu thiệt đâu .

Khó tuyển ref rồi . Tiền RB ngay đây , trong 1 tháng của tớ người ta up 2 lần , up là rb ngay đây mà còn không có 1 ref. Huống chi phải đợi hết 1 gói , sang gói 2 mới được nhân RB

Mà cũng mệt với thằng buxify này vì nó có cái change sponsor nên cũng tiện mà cũng có hại ......

Khó tuyển ref rồi . Tiền RB ngay đây , trong 1 tháng của tớ người ta up 2 lần , up là rb ngay đây mà còn không có 1 ref. Huống chi phải đợi hết 1 gói , sang gói 2 mới được nhân RB

Có 1 ref rồi đó chứ :m017:

thế nên mình mới tính RB 3 tháng 1 lần .

nếu vậy mình làm upline cho boy sẽ có lợi hơn cho bạn rồi, tuy bạn ấy tuyển 1 tháng nhung mình sẽ up đc 2 lần và nhận RB 2 lần ==> 27 x2 = 54 $ mà lại là tiền liền chứ chẳng phải lo tình hình tài chính của upl;ine thế nào ?

đúng , ko lên theo mình . cậu theo mình , mình tốn tiền RB quá .số người chơi như cậu ít lắm, mình cần 10 người up gói 20 là bằng cậu up rồi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week