Buồn...........

Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hôm qua giờ thật sự rất buồn...
Chiều hôm qua đi làm về bị tay nạn đổ máu, ê xưng mình mẩy, lại dính tới mấy anh PC nữa...
Sáng nay vừa lên mấy anh PC tường trình xong về lại văn phòng, lướt net cho khâu khỏa, vào 4room thì thấy chuyện hôm qua giờ chẳng những không giải quyết xong mà càng lớn chuyện hơn, thật là buồn quá đi mất...

Ngày trước mình cũng từng như vậy nên hiểu các cậu này lắm... mà xem ra lời nói của mình vô tác dụng... buồn chán thật....

...........................................................................

Xin chia buồn cùng cậu nhé @Sir.NamTuoc rồi mọi chuyện sẽ qua nhanh thôi, chúc cậu may mắn.
PS : Có lẽ người đó chưa rơi vào tình cảnh như cậu lúc trước nên cậu ấy chưa hiểu được đến lúc đó sẽ như thế nào. Tuy mình mới tham gia forum không được bao lâu như hình như mình nhớ lúc mình mới lệch đệch bước vào forum mình chưa biết gì cả nhưng lại gặp mấy vụ lùm xùm của cậu lúc trước giờ mình nghĩ lại thấy nó vui vui. Và giờ mình mới hiểu được mọi chuyện còn lúc đó thì dường như dửng dưng không quan tâm vì chẳng hiểu như thế nào cả.
Ôi đúng là cuộc đời hiểu biết nhiều thì lại sinh ra nhiều cái buồn phiền mà không hiểu biết thì cũng buồn phiền vì không biết. Đúng là : BUỒN THIỆT CHỚ ! :D

Hôm qua giờ thật sự rất buồn...
Chiều hôm qua đi làm về bị tay nạn đổ máu, ê xưng mình mẩy, lại dính tới mấy anh PC nữa...
Sáng nay vừa lên mấy anh PC tường trình xong về lại văn phòng, lướt net cho khâu khỏa, vào 4room thì thấy chuyện hôm qua giờ chẳng những không giải quyết xong mà càng lớn chuyện hơn, thật là buồn quá đi mất...

Ngày trước mình cũng từng như vậy nên hiểu các cậu này lắm... mà xem ra lời nói của mình vô tác dụng... buồn chán thật....

...........................................................................
đọc nó sao sao ấy :confused:

Buồn thay số phận con chuồng chuồng

Sang tháng mới rồi, tính âm lịch hôm nay mùng 1 đó anh, theo duy tâm toàn tính lịch âm ko àh
Chúc anh may mắn, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom