Buồn vì Việt Nam còn những người đi bầu cử thiếu trách nhiệm ...

Status
Not open for further replies.
Buồn vì Việt Nam còn những người đi bầu cử thiếu trách nhiệm làm mất đi quyền lợi công dân của chính họ !

Chú ý: đọc từ dưới lên !

:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Dạ anh đén ngõ 159 phố pháo đài láng xem e có nguy hiểm không nha
Rất vui khi gặp anh 09 27 26 46 27 nhớ mang theo mã tấu hay phi lợn
E đợi a

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

cái loại chú anh gặp làm *** gì mất công anh đi =)) chỉ biết chú nguy hiểm vkl nên anh đek dám gặp chú đâu, sợ lắm =))

Đúng đấy tớ cũng hay đùa, nhưng mà một câu nói cũng không đến nỗi phải đem ra chỉ chích đến như thế. Mà hình như không ai còn quan tâm đến câu nói của bạn nữa rồi :)) :)). Anh em đang định chém giết nhau kìa. Xem tip trận chiến cái đã. :D
thôi ae dừng ở đây đi, cãi nhau rồi. có gì cứ ra shoutbox mà chém cho nhẹ data .
ps chủ topic : tớ chém gió có tí mà dc cậu đưa lên báo thế này vào nhìn ngại quá :|

anh em chém vừa phải nha
để topic này sống bữa sau em còn đào nó lên nữa chứ :-w

Đây là lần đầu tiên mình đút vào cái lỗ ấy. Bố mình bảo, chỉ cần một lần đút vào cái lỗ ấy thôi thì mình sẽ thành người lớn, và con không được làm chuyện đó khi chưa đủ 18 tuổi, nghe chưa..... Mẹ dặn mình phải lựa chọn thật kĩ lưỡng trước khi quyết định đút, không phải ai cũng là người phù hợp đâu con .... Mình tiến tới, nó màu đỏ, mình căng thẳng lắm, tay mình run lên khi .... banh nó ra để nhét .... lá phiếu vào... Mình đi bầu cử

cái loại chú anh gặp làm *** gì mất công anh đi =)) chỉ biết chú nguy hiểm vkl nên anh đek dám gặp chú đâu, sợ lắm =))

Mới bị họ dọa cho đã đái cả quần rồi. Anh hùng rơm ;))

Đây là lần đầu tiên mình đút vào cái lỗ ấy. Bố mình bảo, chỉ cần một lần đút vào cái lỗ ấy thôi thì mình sẽ thành người lớn, và con không được làm chuyện đó khi chưa đủ 18 tuổi, nghe chưa..... Mẹ dặn mình phải lựa chọn thật kĩ lưỡng trước khi quyết định đút, không phải ai cũng là người phù hợp đâu con .... Mình tiến tới, nó màu đỏ, mình căng thẳng lắm, tay mình run lên khi .... banh nó ra để nhét .... lá phiếu vào... Mình đi bầu cử

good job =))

Ối tha cho đầu óc em =)), đọc comment của bác mà em toàn nghĩ bậy =)).

Liên tưởng ghê quá =))

vèo phát 6 trang rồi, túm lại bao nhiêu thằng ngu và bao nhiêu thằng nguy hiểm ?????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week