Request Bức xúc quá anh em ạ. Lần đầu tiên đi rút tiền lại bị trường hợp như thế này ?

Kahnh

Banned
Reactions
87
MR
0.000
Cày mmo cả tháng chỉ có 2-3 triệu , hồi sáng em mới ra ngân hàng rút tại quầy , được thu ngân nó báo sau này phải rút tiền trên 20tr mới được rút tại quầy techcombank , còn dưới 20tr phải làm thẻ ATM. Hồi sáng em mới rút 500k, bây giờ còn 2tr5 chả lẽ bây giờ phải đợi lên 20tr mới rút hết được sao :(:(:(:(:(:(

phí có vài nghàn đồng mà cũng chat

Upvote 0
rut ATM mất co 1k1 , thớt ăn gì e cúng, keo kiệt bủng xỉn là đức tính ko tốt

Upvote 0
ít xài nên thế cậu ơi :D:D, chứ phí có mấy chục ngàn tiếc làm gì, chủ yếu là mình xài mấy năm nay không sao nhưng tự dưng hồi sáng nó bảo thế chẳng khác nào nó chặn họng mình cả
mình còn bị thằng cha kia ổng nói ức chế hơn cả ức chế nữa kìa muốn tát vào mặt lìn ổng ghê:D:D

Upvote 0
Mình chưa bao giờ vào ngân hàng rút tiền, chỉ nạp tiền thôi, và như mình biết ngân hàng nó ko có cái quy định nào rút bao nhiêu thì mới đc vào bank mà rút cả, lở người ta mất thẻ hay ko cầm thẻ mà cần tiền gấp thì sao nói chung vẫn rút đc bình thường, nhưng thay vì vào bank ra ATM mà rút ko phải nhanh hơn sao, đở giấy tờ lằng nhằng tốn 1k1 có bao nhiêu đâu, có lần mình rút 50tr nhưng cũng ko vào bank mà chịu khó rút ở ATM 10 lần vì vào bank đông người khó chịu :( thế là tốn ngu 11k fee

Upvote 0
Tính mà tính ko tới, ok ít xài tiền chứ gì ? Vậy để 2 tháng là có 5-6 tr là được đường đường chính chính vào rút tại quầy rồi. Tiết kiệm được 2k2 :oops:
Vậy chứ đi với gái ra phố đi bộ hay kiểu đi coi pháo hoa gửi xe 20.000đ/ lần chắc ko thấy chát =]]

Upvote 0
nó bố láo thế chửi vào mặt nó. qui định các ngân hàng chả có điều nào như thế cả..còn 2tr5 thì có time cứ con đấy mà rút. mỗi lần rút 100 - 200 chơi. nó y kiến thì bảo tao bị mất thẻ ý kiến cmn à. :D:D:D:D:D:D đợi lúc nào bác có khoảng 20tr đổi ra tiền lẻ 100, 200, 500 đ ra gửi chỗ con đó cho nó đếm mỏi tay. :p

Upvote 0
hết tiền, mất thẻ, vào ngân hàng rút 150k tcb mà nhân viên vẫn cười tươi như hoa đây ( nó cười đểu hay k thì k biết)

Upvote 0
nó bố láo thế chửi vào mặt nó. qui định các ngân hàng chả có điều nào như thế cả..còn 2tr5 thì có time cứ con đấy mà rút. mỗi lần rút 100 - 200 chơi. nó y kiến thì bảo tao bị mất thẻ ý kiến cmn à. :D:D:D:D:D:D đợi lúc nào bác có khoảng 20tr đổi ra tiền lẻ 100, 200, 500 đ ra gửi chỗ con đó cho nó đếm mỏi tay. :p
VL~ đoạn đầu đọc thì ok đoạn sau mắc cười VL~
đem ra gửi nó bắt mình ghi thồng kê bao nhiu tiên theo từng mệnh giá rồi nó cho vào máy đếm lại chứ ở đó mà hành nó :D

Upvote 0
gửi tiền lẻ sẽ bị thu phí kiểm đếm nhé bác

Upvote 0
Mình khuyên thanh niên thớt nên làm cái thẻ ATM đi, dùng ít hay nhiều thì trong ví nên có ít nhất 1 cái.

Upvote 0
còn em sáng đi rút tiền thấy bác kia bị xỉu vì chờ 20 ngời, mỗi người vô quầy rút có 2 chai à, ông chờ lâu quá bị xỉu, kết quả con giao dịch viên mới vô làm bị đuổi việc vì lý do ai vô quầy rút cũng giải quyết

Upvote 0
còn em sáng đi rút tiền thấy bác kia bị xỉu vì chờ 20 ngời, mỗi người vô quầy rút có 2 chai à, ông chờ lâu quá bị xỉu, kết quả con giao dịch viên mới vô làm bị đuổi việc vì lý do ai vô quầy rút cũng giải quyết

Làm gì có vụ đó ông ơi.

Upvote 0
Mình rất ít xài ATM, 1 phần có tiền bên ngoài nên không cần phải rút nhiều , 1 tháng mình rút có 1 đến 2 lần thôi bạn, mà xài ATM phí chát quá trong khi nhu cầu không nhiều
Giờ sài ATM tiện mà bạn, nên sài ATM đi bạn ah.
Mà bạn kiếm kiểu gì hay vậy, chỉ mình với. Chưa kiếm tiền trên mạng bao giờ

Upvote 0
Đông á bank rút phí free nhé. Nhân viên nhiệt tình lúc nào cũng tươi cười k như mấy bank #

Upvote 0
Đa số mọi ngân hàng đều k lấy phí trừ rút liên ngân hàng thì phí thôi, cao nhất là Agribank 10k liên ngân ~.~

Upvote 0
Mình rất ít xài ATM, 1 phần có tiền bên ngoài nên không cần phải rút nhiều , 1 tháng mình rút có 1 đến 2 lần thôi bạn, mà xài ATM phí chát quá trong khi nhu cầu không nhiều
vãi thanh niên.phí rút có 1k1 thôi mà

Upvote 0
toàn là thánh chỉ biết phán chẳng biết nghĩ..
pác rút thẻ visa cùng hệ thống=1k1 khác thì phí = 60k.còn master card cùng hệ thống=5% số tiền rút

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom