Bực bội tình trạng EXCHANGE AUTO

Anh em cho hỏi dạo này có site nào exchange auto mà không bắt verify thông tin cá nhân lằng nhằng thủ tục check team view các thứ không?
Dạo này sử dụng mấy dịch vụ của SANTIENAO và VNEXMONEY thấy verify thông tin cá nhân rồi bắt check team view lằng nhằng quá. Máy nhiều dữ liệu mấy bác cũng bắt check thì lại chẳng ra cái gì.
Rồi thì tiền gửi vào tài khoản site EX để đổi tiền VNĐ liên ngân hàng xong site cũng bắt verify mới đc refund ( cái này làm mình bực bội nhất ) . Nản vãi đ* với dịch vụ.

P/s: Site mình vừa nói trên đây là site VNEXMONEY.com. SANTIENAO thì mình biết phải verify nên mình không sử dụng.

Last edited:
dịch vụ tự chọn mà ko ai ép sử dụng. dùng thì phải chịu thôi.

dịch vụ tự chọn mà ko ai ép sử dụng. dùng thì phải chịu thôi.
Cái căn bản là mình ko biết là gửi tiền xong phải verify. Rồi muốn lấy lại tiền refund cũng phải verify. :D Site không thông báo một câu gì trước khi mình vào site mà. Nếu có thông báo thì mình đã chả sử dụng dịch vụ.

Như này, theo mình nghĩ tụi này bị công an yêu cầu thôi. Mỗi giao dịch cần có giấy tờ xác minh. Chứ hơi đâu nó ver làm gì cho rắc rối , mất thời gian, mất khách.

Cái căn bản là mình ko biết là gửi tiền xong phải verify. Rồi muốn lấy lại tiền refund cũng phải verify. :D Site không thông báo một câu gì trước khi mình vào site mà. Nếu có thông báo thì mình đã chả sử dụng dịch vụ.
Thứ nhất, site nào cũng có qui định khi giao dịch, do bạn không tìm đọc. Đã giao dịch thì phải chấp nhận qui định đó.
Thứ hai, bắt verify là để bảo vệ khách hàng, bạn thấy không cần thiết, nhưng tất cả mọi người trên đây đều thấy cần thiết, bạn nên rõ điều đó.
Thứ ba, chính bản thân bạn làm sai trước, bạn có nghĩa vụ phải khắc phục, đừng ỉa rồi bắt người khác chùi đít cho bạn!

Như này, theo mình nghĩ tụi này bị công an yêu cầu thôi. Mỗi giao dịch cần có giấy tờ xác minh. Chứ hơi đâu nó ver làm gì cho rắc rối , mất thời gian, mất khách.
Thế mình mới viết lên đây để anh em nào giao dịch còn cẩn trọng thêm 1 chút. Chứ giao dịch mà ko đc đòi refund bắt chứng minh xác thực rồi team view thì chắc chả ai dùng. :D

Thứ nhất, site nào cũng có qui định khi giao dịch, do bạn không tìm đọc. Đã giao dịch thì phải chấp nhận qui định đó.
Thứ hai, bắt verify là để bảo vệ khách hàng, bạn thấy không cần thiết, nhưng tất cả mọi người trên đây đều thấy cần thiết, bạn nên rõ điều đó.
Thứ ba, chính bản thân bạn làm sai trước, bạn có nghĩa vụ phải khắc phục, đừng ỉa rồi bắt người khác chùi đít cho bạn!
Thứ 1. Cái quy định đó viết quá bé thôi và để chạy bạn à :D
Thứ 2. Nếu như là khách hàng giao dịch không muốn lộ info thì lấy lại tiền ko đc. Vậy ai là người đc lợi ? Chắc là khách nữa nhỉ ? :D
Thứ 3. Mình có làm sai cái đ* gì đâu nhỉ ? Bạn bảo mình ỉa ra rồi bắt người khác chùi ? Đây mình chỉ nói cho anh em nào biết để giao dịch thôi. Còn mình đang muốn hỏi site không ver bạn à. Đọc kĩ rồi hãy comment chứ. Ngu vừa phải cho người khác còn biết bỏ qua cái ngu của bạn.

Cậu exchange cái gì mà verified nhỉ? Tớ xài tuốt có bị verified gì đâu :(

Thiếu gì dịch vụ k cần xác nhận, cứ thế pang và không sợ lộ danh tính, tội gì chơi mấy site bắt xác nhận, hài thật.

Thứ 1. Cái quy định đó viết quá bé thôi và để chạy bạn à :D
Thứ 2. Nếu như là khách hàng giao dịch không muốn lộ info thì lấy lại tiền ko đc. Vậy ai là người đc lợi ? Chắc là khách nữa nhỉ ? :D
Thứ 3. Mình có làm sai cái đ* gì đâu nhỉ ? Bạn bảo mình ỉa ra rồi bắt người khác chùi ? Đây mình chỉ nói cho anh em nào biết để giao dịch thôi. Còn mình đang muốn hỏi site không ver bạn à. Đọc kĩ rồi hãy comment chứ. Ngu vừa phải cho người khác còn biết bỏ qua cái ngu của bạn.
Thứ 1. Tất cả site trên internet đều có qui định riêng, muốn chơi thì vào đọc trước, để khi bị BAN rồi kêu mình oan???
Thứ 2. Chả ai quan tâm đến cái info của bạn, khi bạn giao dịch thì nên hợp tác để chứng minh số tiền đó là của bạn, vì scam rất dễ lợi dụng những site auto thế này. Đấy là bảo vệ khách hàng, chả ai được lợi khi tốn 1 đống thời gian vì lỗi của bạn cả.
Thứ 3. Ừ mình ngu. Bạn khôn, được chưa??? Bạn không đọc qui định, rồi gửi tiền, rồi bị bắt verify, để rồi bực bội là lỗi của mình! Mình xin lỗi bạn!

Thứ 1. Tất cả site trên internet đều có qui định riêng, muốn chơi thì vào đọc trước, để khi bị BAN rồi kêu mình oan???
Thứ 2. Chả ai quan tâm đến cái info của bạn, khi bạn giao dịch thì nên hợp tác để chứng minh số tiền đó là của bạn, vì scam rất dễ lợi dụng những site auto thế này. Đấy là bảo vệ khách hàng, chả ai được lợi khi tốn 1 đống thời gian vì lỗi của bạn cả.
Thứ 3. Ừ mình ngu. Bạn khôn, được chưa??? Bạn không đọc qui định, rồi gửi tiền, rồi bị bắt verify, để rồi bực bội là lỗi của mình! Mình xin lỗi bạn!
Bạn càng nói càng chứng minh là bạn ngu. Không nói thì không ai bảo là bạn câm đâu. Với bạn thì cái info nó đ* quan trọng chút nào nhưng với mình để bị team view điều khiển máy tính như soi mói và lộ info là tối kị. Cái info của bạn nó đ* đáng nhưng mình info nó đáng đấy :D.
Thông Báo: Với các khách hàng mới (chưa giao dịch tại vnexmoney.com lần nào) , Quý khách sẽ được bán $, BTC ... thoải mái không giới hạn. Nhưng nếu các bạn mua, các bạn chỉ được mua tối đã ứng với số tiền tương đương 100$ nếu muốn giao dịch nhiều hơn, quý khách sẽ phải verif thông tin cá nhân. Các bạn lên google.com tải ultraview hoặc teamview để bên sàn vnexmoney.com sang xem lịch sử gửi tiền của các bạn
Cái thông báo này chả có gì nhắc đến việc đổi tiền. Càng nói càng không biết là ăn c*t hay ăn cơm nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom