BTW - bitcoinwhite.org - Bitcoinwhite đã lên sàn Bitflip (coming soon nhiều sàn)

UPDATED: ĐÃ LIST TẠI MERCATOX.

Theo dõi Telegram BTW để biết thêm chi tiết: https://t.me/BTW_Community

Các sàn BTW hiện tại:

p/s: team hodl bền vững điểm danh. :p

Attachments

16.7 KB · Views: 742
Last edited:
Tương lai bitcoin năm nay sẽ đi về đâu!

haizzz vãi lồi nếu đúng như những gì nó post trên medium thì btw là đồng tiền mã hoá đầu tiên có thể dùng để mua chứng khoán cua chinh phu mỹ. nó khác nào BTW đã đc hợp pháp hoá tại mỹ? vậy thì chẳng có cái lý do gì mà nó k thể lên 5$ mà còn hơn cả thế. vấn đề bây giờ là thông tin kia là thật hay giả mà thôi. khi đc xác định là thật chúng ta sẽ thấy một sự bùng nổ :D
taget 15$ :p

link: https://medium.com/@BitWhite/intermediate-news-04-03-18-54a70aa1b141
Tin này được thông báo từ 2.3, sau tin này nó pump hơn 100% từ 0.1 0.11$ -> 0.25$. Nếu ai có join vào con Bot News Telegram của BTW sẽ thấy thông báo. Bây giờ đợi next plan của nó thôi. :)

Tin này được thông báo từ 2.3, sau tin này nó pump hơn 100% từ 0.1 0.11$ -> 0.25$. Nếu ai có join vào con Bot News Telegram của BTW sẽ thấy thông báo. Bây giờ đợi next plan của nó thôi. :)
pump xong phát đâu lại về đấy :v

lụi rồi mấy bác ạ .team của nó đang bị tố tung tin để pump giá và bán tháo số coin nó giữ rồi Zzzzzzz

lụi rồi mấy bác ạ .team của nó đang bị tố tung tin để pump giá và bán tháo số coin nó giữ rồi Zzzzzzz
Con này bị FUB ở telegram quài. Mình còn hơn 3k con này, đỉnh điểm hơn 3k $ không chốt. Giờ thì .... thôi thì để lâu dài coi ntn. :)
Họ change lại name BitcoinWhite thành BitWhite chắc cũng có lý do.

Con này bị FUB ở telegram quài. Mình còn hơn 3k con này, đỉnh điểm hơn 3k $ không chốt. Giờ thì .... thôi thì để lâu dài coi ntn. :)
Họ change lại name BitcoinWhite thành BitWhite chắc cũng có lý do.
bác cũng tham giống em, có 600 coin hồi 0.9 ko chốt, đợi nó lên 10$

bác cũng tham giống em, có 600 coin hồi 0.9 ko chốt, đợi nó lên 10$
Lúc đó target mình 2$ -> 3$ nên mình không sell với giá 0.9$ . Chơi này học được nhiều kinh nghiệm lắm, phải quyết đoán và đặc biệt không tham. :)

Dự là chúng nó đang thu hồi lại ít coin rồi pump :D
Nhìn công nghệ coin rất tương đồng vs con Elastos(ELA)
Mong sao tương lai rate = 1/2 ELA là ấm rồi
Ps: thanh niên ôm 10kBTW chia sẻ:D:D:D

gom thêm đi bác, 10k BTW em thấy hơi ít :D

đc thế đã tốt bác ạ .vấn đề là nó chỉ như coin rác tại thời điểm này (ko đc dùng làm coin thay thế trên sàn cổ phiếu nữa) mặc dù thông tin chưa đc xác thực nhưng đúng là tại thời điểm giá pump lên 30% sản lượng đã bị bán đi .đây cũng chính là lý do khkến giá down như vậy @@

đc thế đã tốt bác ạ .vấn đề là nó chỉ như coin rác tại thời điểm này (ko đc dùng làm coin thay thế trên sàn cổ phiếu nữa) mặc dù thông tin chưa đc xác thực nhưng đúng là tại thời điểm giá pump lên 30% sản lượng đã bị bán đi .đây cũng chính là lý do khkến giá down như vậy @@
E nhìn đội dev nhiệt tình và làm việc rất chăm chỉ... chỉ là bọn nó không có nhiều tiền... hi vọng sẽ có nhà đầu tư bay vào thôi @@

Đó chỉ là một phần. Một phần BTC down sml mấy nay thì allcoin cũng đi bụi theo.
Ở telegram có ông nào Việt Nam cũng dạng holders khủng con này. Còn mấy cha vài triệu BTW đợt bounty k biết xả hết chưa :confused:

Đó chỉ là một phần. Một phần BTC down sml mấy nay thì allcoin cũng đi bụi theo.

Ở telegram có ông nào Việt Nam cũng dạng holders khủng con này. Còn mấy cha vài triệu BTW đợt bounty k biết xả hết chưa :confused:
Vl vài m BTW thiệt hả bác :lol: :eek:
Hèn chi éo pump nổi là đúng rồi :mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week