BTW - bitcoinwhite.org - Bitcoinwhite đã lên sàn Bitflip (coming soon nhiều sàn)

UPDATED: ĐÃ LIST TẠI MERCATOX.

Theo dõi Telegram BTW để biết thêm chi tiết: https://t.me/BTW_Community

Các sàn BTW hiện tại:

p/s: team hodl bền vững điểm danh. :p

Attachments

16.7 KB · Views: 744
Last edited:
đợt có thằng mạnh mồm chửi rủa các kiểu kêu cấm bán :v giờ sml
Mình nhớ topic con REBL mình viết, có thấy như bạn nói :D. Quan trọng mục tiêu hold coin là gì thôi, không phải nói hold là hold đến chết. :)
Ví dụ hold trong bao lâu ? Target giá bao nhiêu thì bán ? Đặt ra rules cho bản thân khi hold, và không tham. ;)

đợt có thằng mạnh mồm chửi rủa các kiểu kêu cấm bán :v giờ sml
Chắc đang nói đên mình hả, mình có bảo cấm bán đâu nhỉ, chửi mấy thằng ngu xả thôi =)), mà cũng nhờ mấy đứa xả mà từ 100k rebl lên đc hơn 200k rebl =)), lời thêm đc mớ $, lol, giờ có sml kiểu sao cũng có lời.

Chắc đang nói đên mình hả, mình có bảo cấm bán đâu nhỉ, chửi mấy thằng ngu xả thôi =)), mà cũng nhờ mấy đứa xả mà từ 100k rebl lên đc hơn 200k rebl =)), lời thêm đc mớ $, lol, giờ có sml kiểu sao cũng có lời.
:v thấy chửi tục quá nên mình bức xúc thôi. chứ k chơi coin này

bức xúc làm gì cho mau già vậy bác, cứ ignore cho nó lành :D
:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Sau comment này sẽ thử với nick bác coi sao, xưa nay chưa dùng lần nào.

còn 4 ngày mà mới 20% :))

chẳng cần lên bit z nếu thông tin nó đưa ra là đúng btw có thể thay thế usd mua mã trên sàn chứng khoán mỹ thì giá 1btw = 5usd . lúc đó các sàn lớn như binance cũng phải add nó thôi

chẳng cần lên bit z nếu thông tin nó đưa ra là đúng btw có thể thay thế usd mua mã trên sàn chứng khoán mỹ thì giá 1btw = 5usd . lúc đó các sàn lớn như binance cũng phải add nó thôi
lên được binance thì ngon quá

Không bác nào đi kêu gọi cho nó nhanh lên sàn ah,hôm nay mới được 24% trong khi Influence Coin (INC) đã được 50% rồi

thé này hì chắc không lên nổi rồi,

Không bác nào đi kêu gọi cho nó nhanh lên sàn ah,hôm nay mới được 24% trong khi Influence Coin (INC) đã được 50% rồi
Mình nói rồi, lên hay không còn phụ thuộc vào team BTW nữa. Chịu chi là lên thôi.

Mình nói rồi, lên hay không còn phụ thuộc vào team BTW nữa. Chịu chi là lên thôi.
vấn đề là họ không chịu chi thì sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nhattan999
Back
Top Bottom