BTW - bitcoinwhite.org - Bitcoinwhite đã lên sàn Bitflip (coming soon nhiều sàn)

UPDATED: ĐÃ LIST TẠI MERCATOX.

Theo dõi Telegram BTW để biết thêm chi tiết: https://t.me/BTW_Community

Các sàn BTW hiện tại:

p/s: team hodl bền vững điểm danh. :p

Attachments

16.7 KB · Views: 738
Last edited:
con BTW này vip quá, hold vài năm thì giàu :D
Quan trọng có hold được vài năm không thôi. Chứ thấy lời một ít, tăng 1 ít lại bán, nghiên cứu thêm tiềm năng phía sau của nó để biết thêm chi tiết :D

Vẫn hy vọng 1 ngày mai tươi sáng

giờ mình rút btw từ thang bitflip về có nhanh không các bác. nhìn mấy bác pay tiền về mà lâu thế này rút chân ra thôi

con BTW này vip quá, hold vài năm thì giàu :D
lên 1$ chắc khối bác bán .. vài năm sau em nó vẫn sống thì mấy bác cầm vài trăm btw lúc đó cũng kiếm vài k :D ( chỉ trong mơ vì ai có đủ kiên nhẫn mà chờ trừ phi mấy ăn vài coin và giàu .. không để ý btw để đó .. thì may ra ) bán sớm lúc nó $ còn đầu tư coin khác , hay là có tiền trade nữa :confused:..

lúc em nó đang ở 0.26 cũng mua được 20k :rolleyes: giờ lên 0.34 rồi đang có đà lên ..mong em no cán móc 1$ cho năm nay ấm cúng ..:D ( mua 10k lúc 0.4 thấy xuống mà sml :confused: ngày đêm éo ngủ nổi )

lúc em nó đang ở 0.26 cũng mua được 20k :rolleyes: giờ lên 0.34 rồi đang có đà lên ..mong em no cán móc 1$ cho năm nay ấm cúng ..:D ( mua 10k lúc 0.4 thấy xuống mà sml :confused: ngày đêm éo ngủ nổi )
sắp hoà rồi bác 0.3x rồi chắc đến mai là lên đc 0.5-0.6

sắp hoà rồi bác 0.3x rồi chắc đến mai là lên đc 0.5-0.6
moá giờ phải xem chứng khoán và thằng btc nếu thấy không ổn là phải xả bớt chứ 2 em đó mà đỏ ngòm thì ... mấy coin khác cũng đỏ theo .. mong lên 0.7 đến 0.9 thôi .. xả hòa vốn cho bớt đau tim.. giữ lại lời canh nó lên thì xả tiếp .

moá giờ phải xem chứng khoán và thằng btc nếu thấy không ổn là phải xả bớt chứ 2 em đó mà đỏ ngòm thì ... mấy coin khác cũng đỏ theo .. mong lên 0.7 đến 0.9 thôi .. xả hòa vốn cho bớt đau tim.. giữ lại lời canh nó lên thì xả tiếp .
btc sắp lên lại 12k yên tâm nhé :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back