BTC sẽ về đâu sau 5 năm nữa ?

hrdolehoan

Senior
Reactions
145
MR
0.917
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi các bác, em cũng không phải pro trader gì, nói chung cũng học lỏm ptkt từ nhiều nguồn và cũng biết đôi chút về thị trường này
Mất cũng tương đói vào BTC và alt rồi ICO các kiểu từ 2017-2018 rùi:popo_cry: => giờ đang thấy alt đang vào đáy (nói thế chứ chắc cũng hết năm nay) rồi BTC xoay chu kỳ tăng mới:popo_big_smile:
dự định gom tầm 200 củ cào BTC và alt rồi ngồi vuốt râu 5 năm cho nhẹ ng di ra ngoài làm ăn chứ trade nhìu đau đầu mà chỉ đủ uống cafe :(
Theo các bác BTC lên nổi 50-100K $ ko ạ ?? :popo_burn_joss_stick:
=> em đang nghĩ thị trường này so với ngoại hối và vàng thì vẫn chỉ là con tép => mà tương lai thanh toán số ko dùng tiền mặt, rùi công nghệ 4.0 rồi cũng sẽ lên ngôi
=> còn nữa là chu kỳ khủng hoảng kinh tế sắp tới => khéo lại dân ko tin vào tiền mặt tin vào vàng và BTC thì sao :D :popo_adore::popo_adore:
=> nhớ thời làm airdrop cầm 5 10 bit bán lấy tiền ăn chơi mà bùn quá các bác ạ giờ làm công ăn lương chán qué nên viết ra các bác vô thảo luận cùng nhá
:popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile:

Mình chơi bit từ lúc $50 $70 $100 cho tới bây giờ, mình k phải trader, holder chân chính
Suy nghĩ của mình là 5 năm tới 50 - 100k thì k thể
Nhưng cuối năm nay thì 14 - 15k thì có thể
Còn 200 củ ~ $10k . thì chỉ nên vào duy nhất bitcoin thôi, vào bit thì chờ thêm 1 tuần nữa, nếu vẫn đi ngang như h thì vào, còn tuần nữa mà vẫn xuống thì bắt đấy 9k7 - 9k9 thì ngon. Để cuối năm chắc chắn lời

BTC 200k nhé bác cứ yên tâm mà hold .

khó nói, vì BTC luôn cho chúng ta những bất ngờ :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

thật ra chúng ta về đâu sau 5 năm nữa mới là cái cần quan tâm hơn,

ý kiến cá nhân của riêng mình thôi

thị trường mới khó sụp đổ lắm bác cứ yên tâm là vây, người này đi sẽ có người khác thay thế thôi . BTC chu kỳ đạt đỉnh là 4 năm 1 lần như WC vậy :)) .

Em cũng mất tương đối với BTC rồi :( Nhưng đam mê mà cứ chơi đi

Hi các bác, em cũng không phải pro trader gì, nói chung cũng học lỏm ptkt từ nhiều nguồn và cũng biết đôi chút về thị trường này
Mất cũng tương đói vào BTC và alt rồi ICO các kiểu từ 2017-2018 rùi:popo_cry: => giờ đang thấy alt đang vào đáy (nói thế chứ chắc cũng hết năm nay) rồi BTC xoay chu kỳ tăng mới:popo_big_smile:
dự định gom tầm 200 củ cào BTC và alt rồi ngồi vuốt râu 5 năm cho nhẹ ng di ra ngoài làm ăn chứ trade nhìu đau đầu mà chỉ đủ uống cafe :(
Theo các bác BTC lên nổi 50-100K $ ko ạ ?? :popo_burn_joss_stick:
=> em đang nghĩ thị trường này so với ngoại hối và vàng thì vẫn chỉ là con tép => mà tương lai thanh toán số ko dùng tiền mặt, rùi công nghệ 4.0 rồi cũng sẽ lên ngôi
=> còn nữa là chu kỳ khủng hoảng kinh tế sắp tới => khéo lại dân ko tin vào tiền mặt tin vào vàng và BTC thì sao :D :popo_adore::popo_adore:
=> nhớ thời làm airdrop cầm 5 10 bit bán lấy tiền ăn chơi mà bùn quá các bác ạ giờ làm công ăn lương chán qué nên viết ra các bác vô thảo luận cùng nhá
:popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile:
Tui thời đó reg 0.5BTC bán lấy 0.5$ nè (lúc mới ra BTC nó tặng 0.5-1BTC/acc)

vốn chơi coin của bác giống mình, đợi giá tốt ôm sang năm mua được cái nền giá rẻ.

Biết trước đã giàu rồi bạn à :D

topic này chủ yếu để chém gió thôi, phát biểu ở đây thì không cần phải có trách nhiệm với lời nói của mình, nên gió bay mịt trời ở đây luôn chứ lị.

Chứ giờ lỡ mà bắt phải nạp vào 200k đi rồi mới được phát biểu, thì tất cả im re ngay.

Mình cũng im luôn ;))

Mình chơi bit từ lúc $50 $70 $100 cho tới bây giờ, mình k phải trader, holder chân chính
Suy nghĩ của mình là 5 năm tới 50 - 100k thì k thể
Nhưng cuối năm nay thì 14 - 15k thì có thể
Còn 200 củ ~ $10k . thì chỉ nên vào duy nhất bitcoin thôi, vào bit thì chờ thêm 1 tuần nữa, nếu vẫn đi ngang như h thì vào, còn tuần nữa mà vẫn xuống thì bắt đấy 9k7 - 9k9 thì ngon. Để cuối năm chắc chắn lời
btc mà xuống 15k lụm đáy 6k5 còn chết ;)

Nếu bạn đã mua $ 1 BTC 5 năm trước, đây là số tiền bạn có ngày hôm nay. Nếu bạn mua Bitcoin trị giá 1 đô la vào 5 năm trước, bạn sẽ có 139,15 đô la ngày hôm nay. Đó không phải là thứ để gọi về nhà. Nhưng nó gần như là tất cả tiền miễn phí, đáng để ăn mừng cho dù số lượng bao nhiêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom